ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
ยังติดตั้งไม่ได้คับ โปรแกรม TMPGEnc Authoring Works v4.0.4.24 ติด Serial คับ
แสดงแล้ว 3532 ครั้ง /
มิถุนายน 08, 2011, 20:04:10

SmallLek

คะแนนขอบคุณ : 3
ผมยังติดตั้งไม่ได้คับ คุณ Moshi แต่ที่วันก่อนคุณ บอกจะช่วยผ่าน TeamViewer ผมต้องการดูตอนทำด้วยคับ เพราะจะได้ทำเป็นเอง ในครั้งหลังๆ เพื่อวันใด Windows เสียต้องลงใหม่ จะได้ลงได้คับ

ขอบคุณ คุณด้วยนะคับ

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
มิถุนายน 08, 2011, 22:09:42
ครับ เวลาผมทำผ่าน team viewer คุณก็จะเห็นผมทำครับ

ติดต่อ msn มาหาผมได้เลยครับ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: