ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
ช่วยแนะนำโปรแกรมสร้างเว็บประมาณนี้หน่อยครับ
แสดงแล้ว 5624 ครั้ง /
กรกฎาคม 08, 2011, 16:54:08
สมาชิกไม่มีภาพ

kanin2604

คะแนนขอบคุณ : 0
สารานุกรม
ช่วยแนะนำโปรแกรมสร้างเว็บประมาณนี้หน่อยครับ
ขอเป็นแบบ โปรแกรมฟรีนะครับ

1.เป็นโปรแกรมแบบ WYSIWYG
2.รองรับ HTML 5 , CSS3 ได้
3.สามารถใช้ Tag Div ได้อย่างอิสระ
4.สามารถแทรก Flash และ ไฟล์สื่อต่างๆ รวมถึงแทรก CODE HTML ได้ด้วยนะครับ
5.มีระบบ FTP ในโปรแกรม
6.รองรับการปรับแต่งเว็บ (SEO)

:P

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
กรกฎาคม 08, 2011, 20:31:36
โอ้ว

SEO ต้องเพิ่ม Tag กันเอาครับ

Dreamweaver ไงครับ ทำได้อยู่แล้ว

1.เป็นโปรแกรมแบบ WYSIWYG - ทำได้
2.รองรับ HTML 5 , CSS3 ได้ - ทำได้
3.สามารถใช้ Tag Div ได้อย่างอิสระ  - ทำได้
4.สามารถแทรก Flash และ ไฟล์สื่อต่างๆ รวมถึงแทรก CODE HTML ได้ด้วยนะครับ - ทำได้
5.FTP - ทำได้
6.รองรับ SEO ปกติพี่ทำ seo ก็นี่หล่ะได้เต็มร้อย

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: