ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
โหลดโปรแกรมได้ไฟล์ Rarหลายตัวเป็น partย่อย จะแตกไฟล์รวมกันอย่างไร
แสดงแล้ว 7723 ครั้ง /
กรกฎาคม 07, 2011, 18:20:45

SmallLek

คะแนนขอบคุณ : 3
ดังภาพ ไฟล์ภายในที่บีบชื่อเดียวกัน แล้วจะแตกมาวางอย่างไร ต้องเปลี่ยนชื่อภายในหรือไม่
ถ้าไม่เปลี่ยน หลังจากลากไฟล์ออกมา ไฟล์ก็ทับกันหมด จะใช้ได้หรือ
แล้วถ้าเปลี่ยนชื่อไฟล์ภายใน ผลออกมาจะสมบูรณ์หรือไม่
แนะนำหน่อยคับ ขอบคุณมาก

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
กรกฎาคม 07, 2011, 23:48:06
ลากที่ Part1 แค่นั้นพอครับ RAR จะค้นหา Part2 ,3,4 เองครับ

ไฟล์ที่ลากออกมาคือเสร็จแล้วครับ

ไม่ต้องไปลากที่ 2,3,4 อีกครับ

ไม่เชื่อลองลบ 2,3,4 ออกครับ เวลาลากไฟล์ 1 ไปซักพักมันจะถามหา 2 , 3, 4 ต่อเองครับ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: