ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
ใครบอกว่าการลดน้ำหนักยาก...เพิ่งรู้นะเนี้ยว่ามันมีตัวช่วยลด อิอิ !!
แสดงแล้ว 3509 ครั้ง /
สิงหาคม 20, 2011, 04:47:42
สมาชิกไม่มีภาพ

melove

คะแนนขอบคุณ : 0
555+!!แต่กอนน่ะค่ะ..ดีใจจริงๆ แต่ก่อนเพื่อนล้อว่า Eหมู แต่ตอนนี้เงียบกริบ!!
หนูเคยโดนเพื่อนๆล้อว่า Eหมู,Eช้างน้ำ,Eตุ่ม,Eตุ้ยนุ้ย อะไรต่างๆนาๆ จริงๆแล้วก็ไม่ได้ใส่ใจอะไรหรอกนะก็เพื่อนกันอย่างว่า
... แต่ก็แอบน้อยใจเป็นครั้งคราบ้าง :-X  หนูก็พยายามจะลดน้ำหนักอยู่น่ะ ไม่ว่าจะเป็นการอดอาหาร ออกกำลังกายต่างๆ ก็ไม่ลดเท่าไหร่(หนูเป็นคนลดยาก) แต่ไม่กินยาลดน้ำหนักนะ เพราะเคยกินแล้วใจสั่น มึนหัวมาก
และเคยเห็นเพื่อนกินแล้วเป็นลม บางคนก็ผอมแล้วก็กลับมาอ้วนกว่าเดิมก็มี 
วันหนึ่ง ถ้าจำไม่ผิดน่ะ วันพุธที่4พ.ค.เพื่อนที่เคยเรียนมัธยมด้วยกัน ชวนไปดูหนังเดอะมอล์บางกะปิ
ซึ่งไม่ได้เจอกันเกือบ2เดือนแล้ว ไปเจอเข้าตกใจเลย เมื่อสองเดือนที่แล้วยังหุ่นพอๆกัน แต่เจออีกทีที่หน้าโรงหนัง จำแทบไม่ได้
ก็เลยถามว่าไปทำอะไรมาถึงผอมลงได้ขนาดนี้ เพื่อนก็เลยแนะนำให้ใช้ อาหารเสริมลดน้ำหนัก
ก็เลยตัดสินใจทันทีเลย(เชื่อเพื่อนคบกันมา12ปี)  หนูก็ใช้ไปเดือนกว่าๆ ปรากฎว่า จากน้ำหนัก 72 ลดเหลือ 60 เพื่อนๆ ไม่กล้าล้ออีกเลย 555+
ใครที่เจอปัญหาคล้ายๆหนู ลองเข้าไปดูในเว็บได้น่ะ
เอาลิ้งมาให้จร้า www.meshielvings.com ขอให้โชคดีนะค่ะ ไปแหละบายๆๆๆๆ...  ::)

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: