ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
มีใครพอจะรู้บ้างครัฟช่วยเข้ามาอธิบายให้ผมได้กระจ่างหน่อยครัฟ
แสดงแล้ว 2596 ครั้ง /
มกราคม 10, 2012, 14:50:15
สมาชิกไม่มีภาพ

sweet

คะแนนขอบคุณ : 0
 คือ ผมอยากทราบว่า สายอาชีพ สาขา เทคโนโลยี่สารสนเทศและการจัดการ มันเรียนเกียวกับเรื่องอะไรหรอครัฟ

ผมว่าจะไปเรียนต่อแต่ว่าไม่รู้ว่ามันจะเรียนเกียวกับสิ่งที่ผมชอบหรือป่าว กลัวตัดสินใจผิด ขอคำแนะนำจากรุ่นพี่ที่เคยเรียนจบมาแล้ว
หรือว่าไม่เคยเรียนแต่ว่ารู้ก็แนะนำผมด้วยน่ะครัฟ บอกด้วยน่ะครัฟว่ามันเรียนเกี่ยวกับอะไรบ้างในคอมพิวเตอร์ ได้อย่างละเอียดก็ดีมากๆๆๆเลยครัฟ

ถ้าสาขานี้มันเรียนเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์ก็หน้าจะดีน่ะครัฟ

ครอบคุณล่วงหน้าเลยครัฟ

:(

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
มกราคม 11, 2012, 13:38:26
พี่เรียน เทคโนโลยีสารสนเทศครับ

ก็จะเกี่ยวกับ พวกเว็บไซต์ เขียนโปรแกรม กลางๆครับ เพื่อนำไปต่อยอดอีกทีครับ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: