ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
Tool Folder Option หาย กด Ctrl+alt+del ไม่ได้
แสดงแล้ว 4245 ครั้ง /
กันยายน 18, 2009, 12:33:43

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
Tool Folder Option หาย กด Ctrl+alt+del ไม่ได้

คอมเมนต์ : หลายๆคนอาจจะเคยเป็นนะครับ tool>folder option หาย กด Ctrl+alt+del ไม่ได้ สาเหตุจริงๆมันมาจากไวรัส วิธีแก้ก็ง่ายๆครับ ให้เราโหลดเพียง 2 ตัวมารัน แล้วรีสตาทเครื่องก็หายครับ

ให้โหลดตัวแรก มาลงก่อนนะคึรับ นี่เลย>> คล๊กเล๊ย!!

หลังจากโหลดและรันตัวแรกเสร็จเรียบร้อยให้ โหลดตัวที่ 2 ไปแล้วรันครับ >> คลิ๊กเล๊ย!!

จากนั้นรีสตาทเครื่องครั้งนึงแล้วรอดูผลครับ

ขอขอบคุณโปรแกรมจาก Nod32

Credit : www.it4x.com

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: