ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
มาแนะนำตัวกันหน่อยนะครับ
แสดงแล้ว 117226 ครั้ง /
ธันวาคม 01, 2009, 18:28:07

✖ßðlloon@태양✖

ออฟไลน์ ( เบื่อโว๊ย ไม่อยากเรียนคอมแล้ว!!! )
คะแนนขอบคุณ : 8
กดที่นี่อะไร ว่ะ ไม่มีหลอกเว้ย 55+ ให้ไปโหลดรีบอร์นก่อนซะงั้น

หุหุ จะได้เพิ่มสาวก รีบอร์นให้มากขึ้นไปอีก กร๊ากกกก

คิดอยู่เหมือนกันว่าจะไปเปิดบอร์ดรีบอนของตัวเองซะเลย หุหุ (จะตั้งลัทธิเลยดีไหม...ลัทธิรีบอร์น..)

ณ ตอนนี้กะลังรวบรวมข้อมูลตัวละครอย่างขมักเขม้น เพื่อที่จะเอาไปลงบอร์ดของตัวเองที่จะสร้างขึ้นเร็วๆนี้

ว่าจะใช้โฮสฟรีไปก่อนอ่ะ อิอิ เดี๋ยวมีตังค่อยเช่า เอิ๊กๆ

ติดต่อโฮสฟรี ของพี่ลองดูไหม อิอิ

เดียวพาปรับแต่ง SEO ค้นหาใน google ว่า รีบอร์นที่ 1 ด้วย หุหุ

ลองพิมว่า "reborn zone" ใน google ดิ อิอิ

ง่ะ  พิมดูแล้วววววววว

มันขึ้นไปอยู่บนสุดเลย เอ๊กๆๆ

ตอนนี้กะลังรวมข้อมูลรีบอร์นอยู่ (ละเอียดยิบ เจาะลึกท่าไม้ตายของทุกคน+รูปท่าไม้ตายครบ)

หุหุ รับรองถ้าทำเสร็จมัยจะเป็นบทความเกี่ยวกับรีบอร์นที่ดีที่สุดในเมืองไทย

(เว่อนิดๆ แต่มันจริงนะ ละเอียดกว่าวิกิพิเดียอีกนะ หุหุ)

รู้สึกเหมือนทำวิทยานิพนธ์ตอนจบปริญญาเลยแฮะ

...ถ้าผมเขียนบทความเสร็จเมื่อไร จะมาขอรบกวนพึ่งโฮสพี่โมชินะ...หุหุ

อีกอย่างที่ผมอยากเปิดเว็ปเองง่ะนะ เพราะว่าผมไปสิงในบอดรีบอนที่อื่น(บอดดังๆในไทยเกือบทุกบอด)
มันมีแต่พวกรู้บ้างไม่รู้บ้างแล้วก็มาอวดคนอื่นว่าตัวเองรู้ดี แล้วก็ยกเหตุผลปัญญาอ่อนมาอ้าง ส่วนแอดมินก็เรื่องมากชอบวางอำนาจ(สงสัยมันจะเก็บกดเลยเอามาลงกะคนในบอด  55+)

ระบายให้หมดๆๆๆๆ หุหุ ได้ระบายออกมาละ โล่งงงงงงงงงงง

ด้วยเหตุนี้ ผมเลยคิดจะเปิดเว็ปเองไงครับ (ทั้งๆที่ยังไม่รู้อะไรเลย  หุหุ)

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
ธันวาคม 01, 2009, 19:01:08
กดที่นี่อะไร ว่ะ ไม่มีหลอกเว้ย 55+ ให้ไปโหลดรีบอร์นก่อนซะงั้น

หุหุ จะได้เพิ่มสาวก รีบอร์นให้มากขึ้นไปอีก กร๊ากกกก

คิดอยู่เหมือนกันว่าจะไปเปิดบอร์ดรีบอนของตัวเองซะเลย หุหุ (จะตั้งลัทธิเลยดีไหม...ลัทธิรีบอร์น..)

ณ ตอนนี้กะลังรวบรวมข้อมูลตัวละครอย่างขมักเขม้น เพื่อที่จะเอาไปลงบอร์ดของตัวเองที่จะสร้างขึ้นเร็วๆนี้

ว่าจะใช้โฮสฟรีไปก่อนอ่ะ อิอิ เดี๋ยวมีตังค่อยเช่า เอิ๊กๆ

ติดต่อโฮสฟรี ของพี่ลองดูไหม อิอิ

เดียวพาปรับแต่ง SEO ค้นหาใน google ว่า รีบอร์นที่ 1 ด้วย หุหุ

ลองพิมว่า "reborn zone" ใน google ดิ อิอิ

ตอนนี้กะลังรวมข้อมูลรีบอร์นอยู่ (ละเอียดยิบ เจาะลึกท่าไม้ตายของทุกคน+รูปท่าไม้ตายครบ)

หุหุ รับรองถ้าทำเสร็จมัยจะเป็นบทความเกี่ยวกับรีบอร์นที่ดีที่สุดในเมืองไทย

(เว่อนิดๆ แต่มันจริงนะ ละเอียดกว่าวิกิพิเดียอีกนะ หุหุ)

รู้สึกเหมือนทำวิทยานิพนธ์ตอนจบปริญญาเลยแฮะ

...ถ้าผมเขียนบทความเสร็จเมื่อไร จะมาขอรบกวนพึ่งโฮสพี่โมชินะ...หุหุ

อีกอย่างที่ผมอยากเปิดเว็ปเองง่ะนะ เพราะว่าผมไปสิงในบอดรีบอนที่อื่น(บอดดังๆในไทยเกือบทุกบอด)
มันมีแต่พวกรู้บ้างไม่รู้บ้างแล้วก็มาอวดคนอื่นว่าตัวเองรู้ดี แล้วก็ยกเหตุผลปัญญาอ่อนมาอ้าง ส่วนแอดมินก็เรื่องมากชอบวางอำนาจ(สงสัยมันจะเก็บกดเลยเอามาลงกะคนในบอด  55+)

ระบายให้หมดๆๆๆๆ หุหุ ได้ระบายออกมาละ โล่งงงงงงงงงงง

ด้วยเหตุนี้ ผมเลยคิดจะเปิดเว็ปเองไงครับ (ทั้งๆที่ยังไม่รู้อะไรเลย  หุหุ)

เว็บบอร์ดที่พี่อยากแนะนำ Work ืี่สุดคับ เว็บบอร์ด SMF นะ ไม่ยาก เชื่อพี่ พี่ก็เริ่้มจากตัวนี้จนเทพ มีไรปรึกษาได้คัฟ

RebellioN

ออฟไลน์ ( ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ จะสูงต่ำอยู่ที่ทำตัว )
คะแนนขอบคุณ : 6
ธันวาคม 02, 2009, 21:07:21

เว็บบอร์ดที่พี่อยากแนะนำ Work ืี่สุดคับ เว็บบอร์ด SMF นะ ไม่ยาก เชื่อพี่ พี่ก็เริ่้มจากตัวนี้จนเทพ มีไรปรึกษาได้คัฟ

เฮ้ยยย!!!

พวกนายทั้งหลาย

บอร์ดแนะนำตัวเว้ย

ไม่ใช่บอร์ดมาคุยเล่นกัล

เสียหมดดดดดดด
ต้องเข้าลิ้งนี้

ลิ้ที่ดีที่สุดในบอร์ดนี้  http://www.it4x.com/forum/index.php?topic=1823.0

นี่ๆๆๆ

^^ เอิ๊กๆ

tanit5000

คะแนนขอบคุณ : 0
ธันวาคม 07, 2009, 17:20:31
สวัสดีครับผม บอส ครับยินรู้จักครับๆๆ

กรวิสุทธิ์

ออฟไลน์ ( บ้าโซลอีทเต้อร์จ้ะ )
เว็บโรงเรียนครับBPClub
ธันวาคม 09, 2009, 22:18:36
ชื่อเจมส์ครับ
เป็นกระทู้ตามธรรมเนียมสินะ :-
ผมชอบเว็บนี้นะครับ
ชอบใช้โฟโต้ช็อป
ผมใช้cs4 อยู่นะครับ
กินแรงเครื่องรึเปล่าครับ

codomo14

ออฟไลน์ ( รักมากจริงคนนี้ )
ธันวาคม 11, 2009, 11:14:45
ขอโทษทีคับผม ที่โพส ผิด กระทู้คับ

ผม ชินคับผม  ขอคำแนะนำด้วยคับ อิอิ

สมาชิกไม่มีภาพ

อาร์ม

ธันวาคม 12, 2009, 11:19:34
Arm ค๊าบบ :'(

RebellioN

ออฟไลน์ ( ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ จะสูงต่ำอยู่ที่ทำตัว )
คะแนนขอบคุณ : 6
ธันวาคม 12, 2009, 16:27:45
โอเยย

สมัครสมาชิกด้วยสิ

แหม่ๆๆ

ยอมเป็นของเธอ

ธันวาคม 13, 2009, 22:11:18
สวัสดีทุกท่าน

เราชื่อ พิชญ์

ยินดีเป็นอย่างยิ่งที่ยังมีลมหายใจมาทักทายกับทุกๆคนนะ

sukunya

ธันวาคม 14, 2009, 14:03:41
ทักทายทุกๆคนเลย
 ::)

nuna

ธันวาคม 19, 2009, 09:26:48
แนะนำตัวค่ะ

ยินดีที่ได้รู้จัก

ค่ะ :-*

sulupeef

ธันวาคม 20, 2009, 12:43:25
 ;Dมาแล้วนะคับ

casavari

ธันวาคม 21, 2009, 11:54:17
หวัดดีครับผม casavari ครับ :) :) :) :)

Eric_09

ธันวาคม 21, 2009, 13:07:50
Eric_09
น้องใหม่รายงานตัวครับผม

By MisS

ธันวาคม 22, 2009, 18:37:43
สวัสดีคับบ ๆ  พี่ๆ

อาจมาแนะนำตัวช้าไปหน่อยนะคับบบ

เพิ่งแวะมาเห็นอ่าคับบ

ผมชื่อ  หยก นะ คับ   (By MisS)

*เด็กเพิ่งฝึกหัดใช้โปรแกรม pascal*      :D :-[ :-*

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: