ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
~~~~กระทู้ระบาย~~~~
แสดงแล้ว 125729 ครั้ง /
กุมภาพันธ์ 02, 2010, 16:55:55

ßë©äûšë

ออฟไลน์ ( แค่นี้ยังอ่อนหัดอยู่นะ )
คะแนนขอบคุณ : 13
เลขเด็ด เลขเด็ด เลขดัง เกร็งเลข ใบ้หวย ประจำงวดนี้ ที่นี่ อาจารย์ตี๋
งานเยอะเจงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เซงสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :(

อยากกลับบ้านไปกินข้าว แต่งานไม่เสร็จซักที :'(

✖ßðlloon@태양✖

ออฟไลน์ ( เบื่อโว๊ย ไม่อยากเรียนคอมแล้ว!!! )
คะแนนขอบคุณ : 8
กุมภาพันธ์ 09, 2010, 20:59:05
เบื่อโว้ยยยยยยยยยยยยย

ฮือๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆT o T

พอใกล้ปิดเทิมทีไร งานเพียบ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ออฟไลน์ ( เบื่อโว๊ย ไม่อยากเรียนคอมแล้ว!!! )
กุมภาพันธ์ 09, 2010, 21:00:09
ปั๊มมู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ปั๊ม
ปั๊ม
ปั๊ม

...

...

...

กุมภาพันธ์ 09, 2010, 21:00:59
ขออีกที ใกล้จะเวล15ละ

55555555555555555+

++++++++++++++++

กุมภาพันธ์ 09, 2010, 21:05:57
เครียดโว้ย
มะคืนไม่ได้....
 ;D

คำพูด มันกำกวมว่ะ

ไม่ได้อะไรหว่า

ก็ไม่ได้................................ไง

เป็นผู้ชายไม่รู้ได้ไง55555555555555555+
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
..
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
..
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.

ไม่ได้โกนหนวด

ßë©äûšë

ออฟไลน์ ( แค่นี้ยังอ่อนหัดอยู่นะ )
เลขเด็ด เลขเด็ด เลขดัง เกร็งเลข ใบ้หวย ประจำงวดนี้ ที่นี่ อาจารย์ตี๋
กุมภาพันธ์ 10, 2010, 15:56:46
อยากฆ่ามานจิงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงโว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

เอาคำตอบกระทู้ตูไป แล้วไปตั้งเป็นบทความของตัวเองเฉยเลย :o

ไม่ให้เครดิตอีกตะหาก  :'(

ตายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย >:(

กุมภาพันธ์ 10, 2010, 17:50:32
อยากฆ่ามานจิงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงโว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

เอาคำตอบกระทู้ตูไป แล้วไปตั้งเป็นบทความของตัวเองเฉยเลย :o

ไม่ให้เครดิตอีกตะหาก  :'(

ตายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย >:(

ใครๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไหนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอลิงค์หน่อยดิ เด๋วจัดการให้!!!!!!!!!!!!!!! 5555555+

เรื่องเกรียนกระผมถนัดนักแล~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 10, 2010, 17:55:30 โดย Balloon 55_แมนฯยู สู้ๆ ^3^ »

RebellioN

ออฟไลน์ ( ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ จะสูงต่ำอยู่ที่ทำตัว )
คะแนนขอบคุณ : 6
กุมภาพันธ์ 10, 2010, 19:13:51

ไม่ให้เครดิตอีกตะหาก  :'(

ใครๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไหนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอลิงค์หน่อยดิ เด๋วจัดการให้!!!!!!!!!!!!!!! 5555555+

เรื่องเกรียนกระผมถนัดนักแล~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

ใจเย็นนนนนนนนน

ßë©äûšë

กุมภาพันธ์ 11, 2010, 10:11:03

ไม่ให้เครดิตอีกตะหาก  :'(

ใจเย็นนนนนนนนน

ขอบคุณครับ :-*

ปล่อยไปดีกว่า ซักวันเค้าคงคิดได้เอง :-

ผมก็ไม่ได้ว่าไรเค้าเลย(อยากแสดงอีโก้) :'(

เพียงแต่มันเจ็บจี๊ดๆเลยอยากมาระบาย :-*

limited_

ออฟไลน์ ( เวรย่อมระงับด้วยการไม่จองเวร สาธุ สาธุ )
กุมภาพันธ์ 11, 2010, 13:39:39
เครียดโว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
คิดไรก็ไม่ออกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
 ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ???
 ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ???

ßë©äûšë

กุมภาพันธ์ 11, 2010, 13:41:22
ต้องหยุดคิด ไปเดินเล่น ไปพักผ่อน ออกจากตรงนั้น สบายแล้วค่อยมาคิดใหม่ :)

limited_

ออฟไลน์ ( เวรย่อมระงับด้วยการไม่จองเวร สาธุ สาธุ )
กุมภาพันธ์ 11, 2010, 13:41:52

limited_

กุมภาพันธ์ 11, 2010, 13:43:52
อ้างถึง
ต้องหยุดคิด ไปเดินเล่น ไปพักผ่อน ออกจากตรงนั้น สบายแล้วค่อยมาคิดใหม่  :)
ทำตามไม่ได้สักอย่างอ่ะครับ เพราะว่า
ถ้าหยุดคิดงานก็ไม่เดิน
ไปเดินเล่นก็โดนด่า
ไปพักผ่อนก็ต้องลา
ออกจากตรงนั้นไปอ่ะ ลาก่อนเลยดีกว่ามั้ง

ßë©äûšë

กุมภาพันธ์ 11, 2010, 13:44:46

ไปกินข้าวสิครับ  ::)

กุมภาพันธ์ 11, 2010, 15:04:43

ถูกต้องที่สุดเลยครับ หุๆ

เเจอมากับตัวเลยครับตอนที่ไปซ้อมฝึกงานที่ร้านคอม (หมายถึงว่ายังไม่ได้ฝึกงาน แค่ไปช่วยเค้าเฉยๆอ่ะ 5555+)
ผมก็โดนแบบนี้มาเหมือนกัน เจ้าของร้านอ่ะ ใจดีมาก แต่ลูกน้อง(คาดว่าน่าจะเป็นหลาน)แม่งโคตรก่างเลย!!!!
ใช้ให้ผมทำอะไร พอเราทำไใม่ได้ก็มาตะคอก -*- พูดก็ไม่เพราะ พ่อกะแม่ว่่านิดๆหน่อยๆผมยังโกดข้ามวัน แล้วมันเป็นใคร!!!

นี่ถ้าจะต้องไปฝึกจริงๆคงต้องได้กระทืบกันแน่ๆ-*-

ตัวอย่างที่ผมโดนมานะครับ

แนะนำตัวละครตัวละคร
1.ผมเอง=เจ้าชาย
2.ไอ้ลูกกระจ๊อก=ไอ้นั่น

ตอนนั้นผมช่วยเจ้าของร้านจัดร้านอยู่ดีๆ มันก็บอกว่า

ไอ้นั่น :  ไปช่วยพี่โจที่หน้าร้านหน่อยซิ

เจ้าชาย : ทำอะไรหรอ

ไอ้นั่น : ก็เห็นๆอยู่ว่าทำอะไรแล้วยังจะถามอีก เฮ้อไอ้นี่-*- (เสียงแบบตะคอกๆ) (ทำปากแบบ จิ๊จ๊ะ เหมือนไม่พอใจด้วย)

อธิบายสาเหตุที่ผมเกลียดมัน
1.ตอนนั้นผมอ่ะ เห็นพี่โจกำลังปีนเสาไฟอยู่ ผมก็เลยนึกว่าไอ้ห่านั่นมันจะให้ผมไปปีนเสาไฟ ผมก็เลยแค่ถามมันไปธรรมดาๆว่าจะให้ผมทำอะไรก็เแค่นั้นเอง เพราะผมนึกว่ามันจะให้ผมปีนเสาไฟผมก็เลยถาม เนื่องจากผมกลัวความสูงจะได้บอกเค้าไป แต่มันเสือกตะคอกมาแบบนั้น-*- ก็เลยแค้นจนถึงทุกวันนี้

2.ผมสังเกดได้ว่ามันกำลังเครียดจากการที่ซ่อมคอมให้ลูกค้าไม่ทันแล้วโดนตำหนิ มันก็เลยมาลงที่ผม!!!

3.วันนั้นอ่ะ มันไม่ใช่วันที่ผมจะต้องไปฝึกงานด้วยนะครับ ผมแค่อยากไปช่วยคุณเจ้าของร้าน(ที่แสนใจดี)จัดร้านแค่นั้นเอง เพราะว่าวันนั้นเค้าได้ไปออกร้านขายของที่งานกินปลาทูแม่กลอง ผมก็อุดส่าเอาเวลาเที่ยวเล่นของผม(ที่แสนน้อยนิด)ไปช่วยเค้าทำ แทนที่จะทำแบบมีความสุก แต่กลับโดนว่ามาแบบนั้น ผมล่ะเข็ดเลย ไปวันเดียวเลิก!! ถ้ามาว่าตอนที่ผมฝึกงานแล้วนี่จะไม่โกดเลยนะ แต่นี่อะไร ไปช่วยฟรีๆ เสือมาทำอารมเสียใส่อีก ถ้าผมผิด ผมจะไม่ว่าซักคำเลย

ระบายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

โว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 11, 2010, 15:25:52 โดย Balloon 55_แมนฯยู สู้ๆ ^3^ »

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: