ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
ขอรบกวนถาม รายละเอียดใน WindowIT4x หน่อยครับ
แสดงแล้ว 3438 ครั้ง /
ตุลาคม 02, 2009, 16:29:14

confuse

คะแนนขอบคุณ : 0
คือว่า เพิ่ง ลงวินโดเสร็จ เร็วดีครับ ชอบๆ :'(
แต่ มีคำถาม นิดหน่อยครับ
มีบางโปรแกรมที่หาไม่เจอน่ะครับ
Winflip
Cclean v.2.0.7
Ultraiso
ถ้าตัดทิ้งออกไป ก็จะได้โหลดใหม่ครับ หรือถ้ามีอยู่แต่ผม หาไม่เจอ ช่วยบอก หน่อยว่า อยู่ตรงไหน

แล้วก็
Ctrl+spaceBar ที่เรียกหน้าต่าง กูเกิ้ล พอดี ไปกด ยกเลิกมันน่ะครับ ทำยังไง จะเอามันกลับมาได้
ช่วยตอบหน่อยครับ  :-*
ขอบคุณครับ

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
ตุลาคม 02, 2009, 16:46:51
 :o ตกใจหมด ใช้รูปเดียวกันเลย

มันอยู่ที่ ในแผ่นครับ Wpi>install แล้วดูตามชื่อโปรแกรมเลยแหละครับ ในนั้นแหละ ไม่มีเกินนั้น หุหุ

confuse

คะแนนขอบคุณ : 0
ตุลาคม 02, 2009, 17:42:54
ตอนแรกคิดวาลง Auto มาให้ สรุป คือ ให้ install เองใช่ป่ะครับ

แล้วก็
Ctrl+spaceBar ที่เรียกหน้าต่าง กูเกิ้ล พอดี ไปกด ยกเลิกมันน่ะครับ ทำยังไง จะเอามันกลับมาได้

ขอบคุณอีกที
(ปล.Admin copy รูป ล้อเล่นครับ55)

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
ตุลาคม 02, 2009, 17:48:56
ตอนแรกคิดวาลง Auto มาให้ สรุป คือ ให้ install เองใช่ป่ะครับ

แล้วก็

ขอบคุณอีกที
(ปล.Admin copy รูป ล้อเล่นครับ55)

ถ้าอยากให้มัน Auto ในโพลเดอร์ WPI ครับมันจะเจอ WPI.uha นี่แหละถ้าผมจำไม่ผิดนะ ให้Run ตัวนี้ครับ

ส่วน google toolbar ถ้าลงแล้วไม่ได้ ให้ลอง ที่ให้ไปใน PM อ่ะครับ หุหุ ลืมละ google quick search box มั้ง หุหุ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: