ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
ปกติซื้อสายแลนที่ไหนกัน ที่ไว้ใจได้และได้ของดี
แสดงแล้ว 13915 ครั้ง /
กรกฎาคม 24, 2014, 18:29:01
สมาชิกไม่มีภาพ

sting911

ออฟไลน์ ( it4x.com )
คะแนนขอบคุณ : 0
รบกวนถามผู้รู้หน่อยครับ ว่าปกติซื้อสายแลนที่ไหนกัน  ที่ไว้ใจได้และได้ของดี  ขอบคุณไว้ล่วงหน้าเลยนะคร้าบบ

สมาชิกไม่มีภาพ

Streetnjoy

ออฟไลน์ ( it4x.com )
คะแนนขอบคุณ : 0
สิงหาคม 01, 2014, 02:10:35
ผมเห็นสาย LINK  มีขายตามร้านไอที หรือ อุปกรณ์ทั่วไป หาซื้อยี่ห้อนี้ก็ง่ายอยู่นะครับ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: