ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
Ghost ไปได้ 70 % ไฟดับ partition รวมมาเป็น ไดร์ C ทั้งหมด
แสดงแล้ว 15439 ครั้ง /
มิถุนายน 18, 2014, 07:31:21
สมาชิกไม่มีภาพ

pupha

ออฟไลน์ ( it4x.com )
คะแนนขอบคุณ : 0
Ghost ไปได้ 70 % ไฟดับ  partition รวมมาเป็น ไดร์  C  ทั้งหมด ต้องแก้อย่างไร  เครื่องผมมี  3 ไดร์  ข้อมูลสำคัญด้วยครับ  ข้อมูลในเครื่องจะหายไหมครับ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: