ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
มาดู ความไม่ฉลาด ของ hacker คนนี้กัน
แสดงแล้ว 5268 ครั้ง /
ตุลาคม 14, 2009, 10:47:32

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
มาดู ความไม่ฉลาด ของ hacker คนนี้กัน

อธิบายเล็ก น้อย IP : 127.0.0.1 คือ IP ของเครื่องตัวเองนะครับ

Hacker พระเอกเรื่องนี้คือ >> bitchchecker

* bitchchecker ([email protected]) Quit (Ping timeout#)
* bitchchecker ([email protected]) has joined #stopHipHop
นายเตะกุออกจากห้องทำไมวะ
คุยกันดีๆก็ได้
ตอบมาเห้ย
พวกเราไม่ได้เตะแกออกนะ
แกหลุดเอง : * bitchchecker ([email protected]) Quit (Ping timeout#)
โม้ๆ
เน็ตบ้านกุไม่เคยห่วย
แล้วก็ไม่เคยหลุดด้วย
นายเตะกุใช่มั้ย
หือ
555555+
ไอ้งี่เง่าเอ้ย ตลกตายล่ะ
ปิดปากนายไปไอ้ HopperHunter
กุมีโปรแกรมแฮ๊คนะนาย
เด่วกุแฮ็คเครื่องนายซะเลยนิ
เออๆนายเก่งแล้วล่ะ
หุบปากซะ เด๋วกุแฮคนายซะเลยไอ้ it4x.com
ไม่สนใจเว้ย แน่จริงนายแฮคเราดิ แฮคเราดิ
บอกไอพีนายมา เด๋วเครื่องนายก็ตายใน 10 วิ
อ้า น่าจะเป้น 129.0.0.1
เอ๊ะ หรือ 127.0.0.1
ใช่ๆ ไอพีผม : 127.0.0.1 เอ้า แฮคมาดิ จะรอดูว่าทำได้ซํกกี่น้ำ
อีก 5 นาที ข้อมูลใน HDD นายหมดแน่ไอ้ it4x.com
โอ้ย กุกลัวจังเล้ย
เงียบไปไอ้เชี้ย
กุมีโปรแกรมที่ใส่ ip ลงไปแล้วกดแค่คลิกเดียวเครื่องนายก็พัง
บอกลาได้เลย
บอกลาถึงใครล่ะ
นายน่ะแหละ
บ๊ายบาย
โอ้ คุณเป็น Hacker ที่เก่งจริงๆเลยนะ
* bitchchecker ([email protected]) Quit (Ping timeout#)

หารุไม่ 127.0.0.1 คือ loop back ip น่ะเอง [ดูท่าว่า ไอ้ bitchchecker จะมี Hacker Tools เพียบเลย แต่มันคงบื้อมาก]
127.0.0.1 ก็เครื่องตัวเองไง - - แฮ๊คเครื่องตัวเอง โอ้ว
ฺbitchecker ยิง nuke เครื่องตัวเองเข้าจังๆ หลังจากนั้น
สองนาทีต่อมาเขาก็กลับมา

ข้อความอ้างอิง:

* bitchchecker ([email protected]) has joined #stopHipHop
55555+ เครื่องกุค้างไปเลยสงสัยยิงหนัก กุว่าเครื่องนายไม่เหลือแล้วล่ะ
5555555
bitchchecker นายลองแฮคกุอีกทีดิ IP กุอันเดิม : 127.0.0.1
นายโง่จริงๆ Elch
ลาก่อนคอมนาย
เกิดไรขึ้น
ลาก่อน elch

เกิดความเครียดมากยิ่งขึ้นในห้องแชทรูม เค้าจะทำยังไง เพื่อจัดการกะ Elch ให้จงได้ [หลังจากที่ไม่สำเร็จไป ถึง 2 ครั้ง ]
แล้วเค้าก็เข้าใจถึงปัญหาทันที !!!
Elch นายหน้าตัวเมีย
bitchchecker แกอายุกี่ปีนั่น
เป็นเชี้ยไร bitchchecker?
นายมีไฟวอ
ไฟร์วอลล์
อะไรกุไม่รุ้
ตู 26 ปี
26 จริงๆ อาะ
นายรู้ได้ไงว่ากุมีไฟร์วอลล์
.....
นายเป็นเกย์ไง! Fire Wall ของนายส่ง packet ที่ทำให้เครื่องดับกลับเข้ากุหมดn
มาสู้กันแบบลูกผู้ชาย แน่จริงแกปิดไฟร์วอลล์ดิวะ
วู้วว แล้วไง?
แล้วเด๋วไวรัสเราก็จะส่งเข้าไปพังคอมนาย
นายแฮคตัวเองอยุ่ใช่มั้ยนิ bitchchecker
ใช่ bitchchecker กำลังพยายามแฮคผม
เอ้ ย bitchchecker การปิดหรือเจาะ expolit Firewall เป็นพื้นฐานของแฮคเกอร์เลยนะ นายไม่มีสิทธิ์ที่จะบอกเขาให้ไปปิด อยากแฮคนายก็เจาะเองดิ
เออใช่ กุแฮคมันได้แล้วแต่มันมีไฟร์วอลล์ ไฟร์วอล์มันเตะ packet ที่ส่งไปกลบหากุหมด
Elch แกใช้ไฟร์วอลล์ของบริษัทไรอ่ะ
แบบว่า หน้าตัวเมีย
FireWall เป็นด่านแรกที่แกจะต้องเจาะมัน แค่นี้ก็ทำไม่ได้..แกน่ะแหละหน้าตัวเมีย
ปิดไฟร์วอลล์ดิเด๋วกุจะส่งไวรัสไปแดกเครื่องนาย
ม่าาาาาา อาววววววววว
bitchchecker ถ้าแกบอกให้ Elch ปิดไฟร์วอลล์ นายก็ต้องปิดเหมือนกัน จะได้เท่าเทียม
เหรอ
กุไม่อยากแฮคถ้ามันมัวแต่หลบหลังไฟร์วอลล์
elch ปิด FireWall ซะถ้านายแน่จิง
bitchchecker กุว่านายพยายามเจาะ Firewall ให้ได้เองดีก่ามั้ง มันเป็นเบสิค เข้าใจมั้ยเบสิคของแฮคเกอร์เลยน่ะ ทำไม่ได้นายก็โง่ตายแล้ว
เงียบไปไอ้ it4x.com
55555555
คนใช้ firewall มีแต่คนหัวโบราณทั้งนั้นแหละ
ใช่ ถ้านายแน่จริง นายปิดไฟร์วอลล์ดิ
เอ้า กุปิด Firewall แล้ว เอาดิ มาดิ
bitchhacker แฮคไม่ได้ร้อก
> หึหึ
...
bitchchecker กุรอนายยิงไวรัสมาอยู่นะ มาดิๆ
จะให้กุบอกกี่ครั้งก็ได้ บักนั่นมันไม่ใช่แฮคเกอร์ร้อก
นายอยากได้ไวรัสใช่มั้ย กุจัดให้
บอกไอพีนายมาแล้วเด๋วกุส่งไป
กุก็เคยเป็นแฮคเกอร์มาก่อนนะ จากการวิเคราห์ของกุ 100.00% นายไม่ใช่แฮคเกอร์ร้อกกก ..^^
ไอพีกุ 127.0.0.1
จำง่ายๆ มาดิ
5555555555555555+ ไอ้โง่เอ้ย จบกันนาย
ตอนนี้ไฟล์แรกโดนลบไปแล้ว
หือ
ไหน ดูซิ

ผมเปิด Windows explorer เทียบระหว่างที่มันบอกว่า มันลบไฟล์ ...

ตายนาย บอกลาคอมได้เลย ไม่ต้องโทษใคร โทษตัวนายน่ะแหละ
โอ้มันแย่จัง
Drive G นายไปแล้ว
ใช่... ฉันทำไรไม่ได้เลย ตายแน่
อีก 20 วิ Drive F นายก็จะไปด้วย

ใช่อย่างที่เขาว่า ไดร์ฟ G: กะ F: ผมหายไปจริงๆด้วย [ กุเคยมี 2drive นี้ด้วยเหรอวะ?ฮืมฮืม ] ผมกลัวมาก รู้สึกแย่ แต่ bitchchecker ก็ทำให้ผมรุสึกผ่อนคลายขึ้นด้วย มุขเพลงของเค้า

F: E: นายไปแล้ว ลาก่อน Elch

ไดรฟ์ E? โอ้แม่ยอร์จ เกมอยู่ในนั้นหมดเรยยว้อย รูปที่ตูถ่ายไปตอนเที่ยวด้วย ผมลองเข้าไปดู E: มันก็ยังอยุ่ครบ แต่ HACKER ผู้ทรงพลังนาม bitchchecker ก็บอกว่า ไฟล์ทุกไฟล์มันหายไปแล้ว.... เอ๊ะ มันยังไง

Drive D: โดนลบไป 45% แล้ว it4x.com
เขาพูดไรน่ะ
เค้าว่า bitchchecker กำลังขำอยู่มั้ง
> ^^
Drive D: นายไปแล้ว it4x.com
เหรอ bitchchecker

โอ้ ว โน่ววว bitchchecker ลบ cd-rom ไดรฟ์ผมไปแล้ว! ผมอยากไปถามมันจริงๆ มันทำได้ไง โอ้วพระเจ้า มันลบ Hardware ได้ด้วย โอ้ววว มันทำได้ไงเนี่ย

อ้ายโง่ ทีหลังนายจำไว้นะว่าอย่าบอกไอพีให้ใครรู้
เอาล่ะ อีก 70% Drive C นายก็จะไปลงนรก

คิดว่าผมควรบอกเค้ารึยัง ว่าเขากำลังพังเครื่อง ตัวเองอยู่

สายไปแล้ว เป็นเวลา 20.22 ที่ผมได้รับ message สุดท้ายจาก bitchchecker หลังจากนั้น เราก็ไม่เห็นเค้าอีกเลย... ลาก่อน

Credit : google

RebellioN

ออฟไลน์ ( ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ จะสูงต่ำอยู่ที่ทำตัว )
คะแนนขอบคุณ : 6
ตุลาคม 21, 2009, 11:20:00
ตาลาย

ßë©äûšë

ออฟไลน์ ( แค่นี้ยังอ่อนหัดอยู่นะ )
คะแนนขอบคุณ : 13
เลขเด็ด เลขเด็ด เลขดัง เกร็งเลข ใบ้หวย ประจำงวดนี้ ที่นี่ อาจารย์ตี๋
ตุลาคม 21, 2009, 21:05:11
โห..มันนานมากแล้วนะนี่ :o

แต่ก็ขอบคุณครับ :)

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: