ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
อยากทราบวิธีการ download จากเว็บ rapidshard หน่อยครับ
แสดงแล้ว 3062 ครั้ง /
ตุลาคม 15, 2009, 16:41:47

kunshi

คะแนนขอบคุณ : 0
พอดีจากการที่ผมได้เข้าไปdownload มานะครับ พอ download ไป 1 file พอจะ download อีก file ก็ขึ้นว่า รอ ประมาณ 5-10 นาทีประมาณนี้อ่ะครับ ตรงนี้ผมอยาก download กันเลยอ่ะครับ แบบไม่ต้องรออ่ะครับ ทำได้ไหมครับ ช่วยหน่อยนะครับ

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
ตุลาคม 15, 2009, 17:05:22
โค๊ด: [Select]
javascript:alert(c=0)
ไม่แน่จัยว่าใช้ได้อยู่ไหมนะครับ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: