ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
MS word 2007
แสดงแล้ว 4970 ครั้ง /
ตุลาคม 31, 2009, 22:46:23

RebellioN

ออฟไลน์ ( ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ จะสูงต่ำอยู่ที่ทำตัว )
คะแนนขอบคุณ : 6
จากที่ได้removeแล้ว ลงใหม่ดู
(โหลดจากเจ้าแรก)
ใส่รหัสเรียบร้อย
จากนั้นมันก็

ใช้ไม่ได้อย่างเคย

เหมือนกับที่ทำให้นายดูอ่ะ

รีบตอบนะเฟร้ย

จะเอาไปทำงาน

ฮ่า ฮ่า ฮ่า
(พิมพ์ไม่ได้เหมือนตอนบ่ายเด๊ะๆเลย)

*อย่าบอกน่ะว่าให้ไปลงวินโดว์ใหม่ ไม่งั้นโดนเตะแน่ :(

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
ตุลาคม 31, 2009, 22:53:15

ฮ่า ฮ่า ฮ่า
(พิมพ์ไม่ได้เหมือนตอนบ่ายเด๊ะๆเลย)

*อย่าบอกน่ะว่าให้ไปลงวินโดว์ใหม่ ไม่งั้นโดนเตะแน่ :(

อาจจะเป็นเพราะว่า Microsoft ตรวจว่าผลิตพัน เป็นของปลอมครับ เพราะโหลดจากลิงค์แรกใช่ป่ะ

ลิงค์แรกจากไมโครซฟอท์โดยตรง แล้วใส่ cd-key ตอนลงยังครับ

ถ้าใส่แล้ว ยังไม่ได้ ให้ลอง remove ออก ให้โหลดจากเจ้า mediafire ลงใหม่ดูนะคับ

RebellioN

ออฟไลน์ ( ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ จะสูงต่ำอยู่ที่ทำตัว )
คะแนนขอบคุณ : 6
พฤศจิกายน 01, 2009, 07:09:33

ฮ่า ฮ่า ฮ่า

อาจจะเป็นเพราะว่า Microsoft ตรวจว่าผลิตพัน เป็นของปลอมครับ เพราะโหลดจากลิงค์แรกใช่ป่ะ

ลิงค์แรกจากไมโครซฟอท์โดยตรง แล้วใส่ cd-key ตอนลงยังครับ

ถ้าใส่แล้ว ยังไม่ได้ ให้ลอง remove ออก ให้โหลดจากเจ้า mediafire ลงใหม่ดูนะคับ
ใส่cd-keyเรียบร้อย แต่เดี๋ยวจะลองทำใหม่ดู

Thxๆๆๆๆ

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
พฤศจิกายน 01, 2009, 07:27:53
ลองอีกวิธ๊แก้นึงนะครับ ไปหาข้อมูลมาให้ละ

เค้าบอกให้กด Fn +F10 หรือ F11 ดูครับ

แล้วใช้ ie6 อยู่ใช่ป่ะครับ ลองเปลี่ยนเป็น ie7 หรือ 8 ดูครับ

อ้างอิงจาก >> http://en.kioskea.net/forum/affich-103183-unlock-selection-mode
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 01, 2009, 07:35:43 โดย admin »

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: