ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
µTorrent มันขึ้นสัญลักษณ์แบบนี้แปลว่าอะไรหรอครับ
แสดงแล้ว 3078 ครั้ง /
พฤศจิกายน 23, 2009, 19:23:36

✖ßðlloon@태양✖

ออฟไลน์ ( เบื่อโว๊ย ไม่อยากเรียนคอมแล้ว!!! )
คะแนนขอบคุณ : 8

มันขึ้นแบบนี้อะครับ

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
พฤศจิกายน 23, 2009, 20:07:18
คล้ายๆเชื่อมต่อ Peer ไม่ได้มั้งคับ อันไหนเป็นสีแดง เปิดแล้วเน็ตจะเน่า

อันนี้ความเชื่อพี่เอง เป็นสีแดงแล้วลบ เลย ไม่ชอบโหลด หุหุ เน็ตจะเล่นไม่ได้ทันที

✖ßðlloon@태양✖

ออฟไลน์ ( เบื่อโว๊ย ไม่อยากเรียนคอมแล้ว!!! )
คะแนนขอบคุณ : 8
พฤศจิกายน 23, 2009, 21:57:12

หุหุ สงสัยจะเป็นที่เว็บสยามบิตมั๊งครับ เพราะผมเข้าเว็ปสยามไม่ได้ง่า >:(

แล้วพอผมโหลดจากคอสโม่ มันก็เป็นสีฟ้าปรกตินะ หุหุ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: