ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
โกงเกม 3D Pinball ภาค 2
แสดงแล้ว 3099 ครั้ง /
กรกฎาคม 09, 2009, 16:46:46

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
วินทิปวันนี้ มีรหัสลับสำหรับใช้ในการโกงเกม 3D Pinball โดยคุณสามารถใช้รหัสที่ว่านี้ ควบคุมการชนของลูกเหล็กกับชิ่งต่างๆ เพื่อกวาดคะแนนได้อย่างมากมายตามที่ต้องการ แถมยังสามารถใส่คะแนนสูงสุด ตลอดจนขยับเลเวลของเกมได้อีกด้วย

หลังจากที่คุณเข้าสู่เกม Windows 3D Pinball เรียบร้อยแล้ว ให้คุณพิมพ์กดรหัสลับ "hidden test" เว้นวรรคตามด้วยนะครับ บนคีย์บอร์ดของคุณ เพียงแค่นี้ คุณก็สามารถควบคุมลูกเหล็กที่อยู่ในตู้เกมได้อย่างง่ายดายแล้ว โดยกดปุ่มซ้ายของเม้าส์ค้างไว้ แล้วลองเลื่อนเม้าส์ของคุณดู คุณจะพบว่า ลูกเหล็กเคลื่อนที่ตามการเลื่อนเมาส์ของคุณแล้ว ดังนั้น คุณสามารถลากลูกเหล็ก เพื่อให้กระทบชิ่งต่างๆ เพื่อให้คะแนนเพิ่มขึ้นได้ตามต้องการ ยังไม่หมดครับ คุณสามารถกดปุ่ม H เพื่อพิมพ์ชื่อของคุณเป็นผู้ทำคะแนน 1,000,000,000 ซึ่งคงไม่มีใครทำได้มากเท่านี้แล้วล่ะ หรือหากคุณต้องการโปรโมตระดับเกมที่เล่นก็กดปุ่ม R ครับ ทดลองทำดูนะครับ

Credit : www.arip.co.th

Site : www.it4x.com

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: