ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
ทำไมhi5แบบใหม่มันใส่โค้ดไม่ได้..สร้างสกินไม่ได้..
แสดงแล้ว 5458 ครั้ง /
ธันวาคม 30, 2009, 08:15:45

SAM Llansing

ออฟไลน์ ( Kimiga aitai dayo!!! )
คะแนนขอบคุณ : 0
หวัดดีครับ...

....ทำไมลองทำสกินเองหลายรอบมาก...ขนาดรูปก็ตรงตามกำหนด...ตอนใส่ อัพรูปมันก็ไม่มีปัญหาครับ..มีเครื่องหมายถูกตอนอั๊พเสร็จ...

แต่พอกด บันทึก หรือว่า ดูตัวอย่าง..ทำไมมันไม่ขึ้นคับ..มันกลับมาเป็นหน้าสร้างสกิน เหมือนเดิมอ่ะ..พอลองทำอีกก็เป็นเหมือนเดิม.... :'(

แล้วก็ใส่โค้ดอะไรก็ไม่ได้เลยอ่ะ.....

รึว่าเป็นทุกคนรึเปล่าครับ...

ขอบคุณครับ..... :D

ช้าน…คือไค

ออฟไลน์ ( ทำไม ทำไปเพื่ออะไร )
ธันวาคม 30, 2009, 11:40:38
หวัดดีครับ...

....ทำไมลองทำสกินเองหลายรอบมาก...ขนาดรูปก็ตรงตามกำหนด...ตอนใส่ อัพรูปมันก็ไม่มีปัญหาครับ..มีเครื่องหมายถูกตอนอั๊พเสร็จ...

แต่พอกด บันทึก หรือว่า ดูตัวอย่าง..ทำไมมันไม่ขึ้นคับ..มันกลับมาเป็นหน้าสร้างสกิน เหมือนเดิมอ่ะ..พอลองทำอีกก็เป็นเหมือนเดิม.... :'(

แล้วก็ใส่โค้ดอะไรก็ไม่ได้เลยอ่ะ.....

รึว่าเป็นทุกคนรึเปล่าครับ...

ขอบคุณครับ..... :D

ส่วนเรื่องอัพรูปทำสกินอ่า
เรากะเคยเปน

ลองทำไปหลายๆรอบ
เดะกะได้
^^

ไฮ5ใหม่มันเปนแบบเบต้า

ระบบมันบล๊อกไม่ใช้โค๊ดcss อ่า

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
ธันวาคม 30, 2009, 11:51:13
อาจจะเป็นเพราะใส่โค๊ดด้วยหล่ะคับ~

เลยไม่ได้

SAM Llansing

ออฟไลน์ ( Kimiga aitai dayo!!! )
มกราคม 09, 2010, 20:19:04
อ่อครับ..โอเค..เพิ่งเข้ามาอ่าน...

........

เปนทุกคนครับ ถามเพื่อนแล้ว.... :'(

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: