ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
ทุกคน!! 2-3 วันมานี้ โหลดเพลงจาก www.4shared.com กันได้ไหม-*-
แสดงแล้ว 5915 ครั้ง /
มกราคม 11, 2010, 17:01:58

✖ßðlloon@태양✖

ออฟไลน์ ( เบื่อโว๊ย ไม่อยากเรียนคอมแล้ว!!! )
คะแนนขอบคุณ : 8
หุหุ มาตั้งถามเพื่อนๆในบอร์ดอ่ะ ว่าโหลดกันได้ป่าว -*-

พอดีว่าเน็ตที่บ้านมันโหลดไม่ได้อ่ะ แล้วเพื่อนที่ใช้ทีโอทีเหมือนกัน มันก็บอกว่าโหลดไม่ได้-*-

แต่พอถามพวก3BB มันกลับบอกว่าใช้ได้ปรกติ หุหุ

ก็เลยมาตั้งกระทู้ถามเพราะว่าอยากรู้ว่าเน็ตทีโอทีที่อื่นเป็นเหมือนกันไหม หรือว่าเป็นเฉพาะสายเรา :-X

เอางี้ดีกว่า สงสัยจะงงกัน คือที่อยากรู้ก็คือ....

1. เป็นเฉพาะเน็ตทีโอทีใช่ไหม ที่โหลดไม่ได้

2. หรือว่ามันเป็นเฉพาะสายแถวบ้านเรา

3.  หรือว่าเว็ปมันล่ม -*- (แต่เพื่อนเรามันหลอกว่า 3BB โหลดได้)
^
^
3 ข้อนั้นไม่ได้ถามนะ แต่เป็นเหตุผลที่เรามาถามต่างหาก หุหุ

ที่อยากให้ทุกคนตอบก็คือ 2-3วันมานี้ - ปัจจุบัน ทุกคนโหลดเพลงจาก www.4shared.com กันได้ไหมมมมมมมม  ;D

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
มกราคม 11, 2010, 17:59:05
ของพี่ TOT โหลดได้นะ

ที่ รร ก็โหลดฉลุย~ 3BB

`~ F l u k € _ ’

คะแนนขอบคุณ : 0
มกราคม 11, 2010, 20:00:23
. ;D

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: