ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
เรื่อง ขำๆ 18+ 13
แสดงแล้ว 2670 ครั้ง /
มกราคม 11, 2010, 20:10:24

`~ F l u k € _ ’

คะแนนขอบคุณ : 0
ณ. สถาบันอุดมศึกษาแห่งหนึ่ง
นักศึกษาสาวสวย วิ่งพลางน้ำตาไหลเป็นทางไปยังห้อง
ทะเบียน เพื่อพบอาจารย์หัวหน้าฝ่ายทะเบียน (ชายหนุ่ม)
ก่อนที่ทุกอย่างจะสายเกินไป
อาจารย์ : อ้าว…..เป็นอะไรไปละครับนักศึกษา
หน้าตามอมแมมมาเชียว
นักศึกษา : สีหน้าไม่สบายใจอย่างมาก
อาจารย์ : ตกลงเธอมีปัญหาอะไร บอกอาจารย์มา
อาจารย์จะได้ทำให้
นึกศึกษา : คือว่า..ที่บอร์ดประกาศผลของมหาลัยฯ นะค่ะ
อาจารย์ : ทำไมหรือ บอร์ดมีปัญหาอะไร
นึกศึกษา : บอร์ดไม่มีปัญหาอะไรหรอกคะ
แต่ว่า ชื่อ-นามสกุล หนูนะคะ………………
อาจารย์ : ทำไม…..อ๋อ! เค้าคงพิมพ์ผิดละซิ….
ไม่เป็นไรหรอก เรื่องปกตินะ (หน้าเริ่มยิ้ม)
นักศึกษา : คือว่า……สำหรับคนอื่น คงไม่เป็นไรหลอกค่ะ
แต่นามสกุลหนูหน่ะ………
อาจารย์ : ทำไมเหรอ นามสกุลหนูมันเป็นอะไร….
แล้วเธอ นามสกุลอะไร
นึกศึกษา : หนูนามสกุล หีบหอม ค่ะ
อาจารย์ : อ้าว! ฝ่ายทะเบียนคงพิมพ์ตกตัว “บ ใบไม้”
ละซิ
นึกศึกษา [...]

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: