ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
แจกจร้า แจก Invite เว็บ 2bbit 1ที่ อิอิ ^^
แสดงแล้ว 7280 ครั้ง /
กุมภาพันธ์ 03, 2010, 18:18:39

✖ßðlloon@태양✖

ออฟไลน์ ( เบื่อโว๊ย ไม่อยากเรียนคอมแล้ว!!! )
คะแนนขอบคุณ : 8
555+  วันนี้ไม่มีไรทำก็เลยมาแจก Invite เว็บ 2bbit ซะหน่อย หุหุ มีให้ 1 ที่จร้า^^

ปล.ถ้าใครไม่รู้ว่า Invite คืออะไรก็ขอให้ผ่านกระทู้นี้ไปได้เลยนะ 555+

ปล.อีกที แบบว่าเคยไปโพสแลก Invite เว็บ TT กับ KiKy ที่เว็บพูดคุยเกี่ยวกับบิตแห่งนึง แล้วก็มีแต่พวกมาประชดประชัน-*-
พอบอกว่าไม่เอาแล้ว เปลี่ยนเป็นแจกดีกว่า พวกแม่งก็ยังจะตามมาพูดประชดแบบเก่าอีก เหอๆ ตูบอกว่าเปลี่ยนจากแลกเป็นแจกแล้ว แม่งก็ไม่อ่านอีก ก็รู้หรอกนะว่า2เว็บนั้นมันได้ Invite ยาก ก็เลยเปลี่ยนใจไม่เอา เหอๆ เว็บแม่ง-*-

555555555+ พอได้ระบายแล้วก็็โล่งอกโน๊ะ อิอิ

เอาล่ะ ทีนี้ผมจะมาบอกวิธีที่จะได้อินไวท์กันดีกว่า 555+

1.โพส E-mail ไว้^^

2.เอารูปโปรไฟล์เว็บที่เล่นมาโพสซัก2เว็บ หุหุ เพื่อยืนยันว่า E-mail นี้มีตัวตนจริง (ห้ามเกรียนด้วยะ เหอๆ เค้ากลัวโดนแบนอ่ะ ^^)

3.ต้องเป็นสมาชิกเว็บ it4x และมีเลเวลตั้งแต่ระดับ 6 ขึ้นไป^^

ปล.หวังว่าคงไม่ยากนะ 555+ ผมมีเหลืออีก4อัน ไว้เดี๋ยวคราวหน้าจะมาให้ใหม่ละกันนะ 555+

it4x สังคมแห่งการแบ่งปัน ไม่เรื่องมาก ไม่น่ารำคาญ ไม่อวดเก่งว่าตัวเราดีกว่าคนอื่น ไม่เกรียนแบบผู้ดี (หมายถึงพวกที่พูดเหมือนจะเข้าข้างเราแต่แม่งเสือกหลอกด่าเราอ่ะ-*-)

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
กุมภาพันธ์ 03, 2010, 19:11:22
โหว มีเหลืออีกตั้ง 4 อัน 555

ɹǝʞɔɐɹɔ-[ɹ]ǝuunƃ

ออฟไลน์ ( กันเนอร์-แคร็กเกอร์ )
คะแนนขอบคุณ : 1
GN194 - This is my Codename
กุมภาพันธ์ 03, 2010, 19:22:36
ขอบคุณมากครับ [email protected] ปล่อยบ่อยๆครับ ถ้าว่าง

ออฟไลน์ ( เบื่อโว๊ย ไม่อยากเรียนคอมแล้ว!!! )
กุมภาพันธ์ 03, 2010, 19:34:27

2.เอารูปโปรไฟล์เว็บที่เล่นมาโพสซัก2เว็บ หุหุ เพื่อยืนยันว่า E-mail นี้มีตัวตนจริง (ห้ามเกรียนด้วยะ เหอๆ เค้ากลัวโดนแบนอ่ะ ^^)

3.ต้องเป็นสมาชิกเว็บ it4x และมีเลเวลตั้งแต่ระดับ 6 ขึ้นไป^^

ปล.หวังว่าคงไม่ยากนะ 555+ ผมมีเหลืออีก4อัน ไว้เดี๋ยวคราวหน้าจะมาให้ใหม่ละกันนะ 555+

หุหุ

ขอบคุณมากครับ [email protected] ปล่อยบ่อยๆครับ ถ้าว่าง

สงสัยคงไม่ได้อ่านกติกาสินะ 555+

แต่ก็ชั่งเถอะ ดูหน้าแล้วคงไม่เกรียน หุหุ ผมส่งไปให้ละเน้อ!!! (ใจง่ายชิบ เหอๆ)

ถ้าได้รับแล้วก็มาโพสบอกกันหน่อยเด้อ 555+

ปล.ถ้าไงลองเอารูปโปรไฟล์เว็บที่เล่นมาแปะด้วยก็ดีนะ เหอๆ จะได้ตามไป กร๊ากกกก   (หุหุ กรูบร้าไปละ 555+)
;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

ยอมเป็นของเธอ

คะแนนขอบคุณ : 0
กุมภาพันธ์ 13, 2010, 16:59:48

โอ้ว มีตั้ง 4 ที่นั่งเลยเหรอ

อิอิ

กว่าจะได้ อินไวท์ มันยากนะ

แต่ ว่าที่แจก มันไม่ได้เป็น วีไอพี นิ

โหลดไม่มันนะสิ

อิอิ

แล้ว เราก็ไม่ชอบปล่อยด้วย

โหลดง่ายแต่ปล่อยยาก

ถึงได้ไป ค่าเรโช ก็ต่ำอยู่ดี

ไม่รู้จะเอาไปทำไมกัน

เนอะ

แล้วคนที่ขอก็ไม่ได้อ่านกติกาเลยว่าต้องมี เลเวล ต่ำสุด ระดับ 6

แต่ลูกพี่ท่าน ระดับ2 ก็แห่ขันหมากมาขอกันซะแล้ว

ระัวังเด้อ เดี๋ยวนี้ มันพ่วงกันเป็นลูกโซ่

หุหุ

สงสัยคงไม่ได้อ่านกติกาสินะ 555+

แต่ก็ชั่งเถอะ ดูหน้าแล้วคงไม่เกรียน หุหุ ผมส่งไปให้ละเน้อ!!! (ใจง่ายชิบ เหอๆ)

ถ้าได้รับแล้วก็มาโพสบอกกันหน่อยเด้อ 555+

ปล.ถ้าไงลองเอารูปโปรไฟล์เว็บที่เล่นมาแปะด้วยก็ดีนะ เหอๆ จะได้ตามไป กร๊ากกกก   (หุหุ กรูบร้าไปละ 555+)
;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

ป๊าดดดดดด

ช่างมันเต๊อะ หุๆ

คิดว่าระดับนี้แล้ว จะให้ใครมั่วๆได้ไงล่ะ หุๆ-*-

ก่อนให้เค้าไปสืบประวัติดูหมดแล้ว+ใช้เซนต์นิดหน่อย 0*0

ปล. อินไวท์ที่แจกนี่ได้มาง่ายโคตรๆเลย

เพราะทางเว็บเค้าแจกให้ตอนปีใหม่คนละ5อัน

ส่วนถ้ากลัวเรโชไม่ขึ้นก็โหลดแต่ขอวฟรีไปซักพักก็ขึ้นละ

2bbit เล่นง่ายจะตาย เรโชขึ้นเร็วกว่าเว็บเล็กๆอีก-*-

ถามจริงเถอะ ที่พูดมาเนี่ย เคยเล่นปะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 13, 2010, 17:44:55 โดย 4minute Ha Ha ++ »

กุมภาพันธ์ 13, 2010, 17:50:17
^
^
อุ้ย!!

โทษที555+

จะคลิกที่ "อ้างถึง" แต่ดันไปคลิก "แก้ไข" ซะได้ 5555++

หน้าแตกยับ :-X

ปล. อินไวท์ "วีไอพี" มันมีด้วยหรอฟระ-*-
เคยเห็นแต่เค้าสมัคร VIP กันที่หน้าเว็บ -*-
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 13, 2010, 17:59:32 โดย 4minute Ha Ha ++ »

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
กุมภาพันธ์ 13, 2010, 20:04:27
^
^
อุ้ย!!

โทษที555+

จะคลิกที่ "อ้างถึง" แต่ดันไปคลิก "แก้ไข" ซะได้ 5555++

ปล. อินไวท์ "วีไอพี" มันมีด้วยหรอฟระ-*-
เคยเห็นแต่เค้าสมัคร VIP กันที่หน้าเว็บ -*-

คราวหน้าถ้ากดแก้ไข หน่ะ
^
^
อุ้ย!!

โทษที555+

คราวหน้าถ้ากดแก้ไขอ่ะ ปิดหน้านั้นทิ้งไปเลย ง่ายดี ฮ่าๆ ~

aodaodaod

คะแนนขอบคุณ : 0
กุมภาพันธ์ 15, 2010, 18:20:19
ขอด้วย จร้า [email protected]
ขอบคุณ ครับ :-*

PolZodiac

ออฟไลน์ ( ช่าง T-com service นครศรีธรรมราช )
คะแนนขอบคุณ : 3
กุมภาพันธ์ 16, 2010, 16:03:11
ผมคนชอบโหลดครับ ขอไว้ซะ 1 จิครับ
[email protected]

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: