ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
ผมเปิด µTorrent แล้วเน็ตอืดอ่ะครับ เฮ้อ...........
แสดงแล้ว 10626 ครั้ง /
กุมภาพันธ์ 24, 2010, 17:27:29

✖ßðlloon@태양✖

ออฟไลน์ ( เบื่อโว๊ย ไม่อยากเรียนคอมแล้ว!!! )
คะแนนขอบคุณ : 8
5555+

ขอบคุณที่แนะนำครับ

แต่ผม Connect Yes อยู่แล้วเน้อ^^ :-[

ว้าๆแล้วมันช้าได้งัยเนี่ย ผมเรโชขึ้นพรวดพราดเลย

อ่านดีๆสิ-*-

ไม่ได้บอกซักนิดว่าโหลดบิตช้า

บอกไว้ว่า

"เดี๋ยวนี้พอผมเปิด µTorrent ทีไร เน็ตผมอืดมากมายเลยครับ เปิดหน้าเว็บยังโหลดรูปไม่ได้เลย-*-
ผมลองเปิด µTorrent ทิ้งไว้โดยที่ไม่อัพไม่โหลดอะไร มันก็อืดอยู่ดี-*-"

หุ
หุ
หุ
หุๆ 5555+ ^^

Newie!!

คะแนนขอบคุณ : 0
มีนาคม 07, 2010, 09:57:08
แต่ของผมใช้ไฟล์ bit โหลด แล้วมัน speed มัน 0 ตลอด เลยครับ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: