ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
ทุกคนช่วยชี้แนะผมด้วย ผมกำลังจะโม Windows
แสดงแล้ว 5315 ครั้ง /
กุมภาพันธ์ 20, 2010, 22:47:08

✖ßðlloon@태양✖

ออฟไลน์ ( เบื่อโว๊ย ไม่อยากเรียนคอมแล้ว!!! )
คะแนนขอบคุณ : 8
5555+

หลังจากที่สังเกดการกระทู้ในบอร์ด Vipzonของแท้ ที่พีี่โมชิทำวีดีโอมาสอนโมวินโด้ อยู่นาน มาก-*-

ณ บัดนี้ก็ได้ฤกษ์ที่ผมจะทำ Windows เป็นของตัวเองซะที55555+

เหตุผลไม่มีไรหรอก พอดีค่าเรโชในสยามบิตใกล้หมดอ่ะ เลยต้องหาอะไรไปอัพ 555+ แล้วตอนนี้Bigbang ปล่อยเพลงใหม่ออกมา ยิ่งทำให้มีกำลังใจมากขึ้น 5555+ เพราะว่า Windows ที่จะทำผมจะใช้ชื่อว่า Windows Xp Bigbang Fc By Balloon555+

ชื่อยาว+สะเหร่อไปไหมนั่น หุหุ ไอ้เลข555+ข้างหลังนั่นก็ชื่อนะ เพราะผมติดใช้ไอ้เลขเอ๋อๆ3ตัวนั่นละ 555+

ปล.ใครพอมีสติดีๆ(กว่าผม)ช่วยตั้งชื่อWindows Bigbang อันนี้ให้ผมใหม่ด้วยคร๊าบบบบบบบ
:o :o :o :o

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
กุมภาพันธ์ 24, 2010, 15:10:00
Windows Big Bang FC~

Moshi

กุมภาพันธ์ 24, 2010, 15:11:54
Windows Big Bang FC~

คอนเซปก็ทำทุกอย่างให้เป็น Big Bang แม้แต่ My Com เออ จะว่าไป ไม่ได้ เอาไรไปสอน ใน VIP นานละ

เดียวโปรแจกต์นี้เส็ด จะพาทำเพิ่ม หุหุ

ออฟไลน์ ( เบื่อโว๊ย ไม่อยากเรียนคอมแล้ว!!! )
มีนาคม 01, 2010, 20:08:50
ป๊าดดด  ป๊าดดดดดดดดด  ป๊าดดดดด 5555+

STOP!!!!! STOP!!!!! STOP!!!!! STOP!!!!! STOP!!!!! STOP!!!!! STOP!!!!! STOP!!!!!

ขอหยุดโปรเจ็คนี้ชั่วคราวนะครับ เพราะว่าผมต้องไปฝึกงาน 555+ ฝึก6วัน เวลาจะหายใจยังไม่มีเลย-*-

แต่ที่เคืองสุดๆก็คือ ตอนแรกตกลงกันเอาไว้ว่าเข้างาน8โมงเลิก5โมงเย็น....แต่ว่า~~~~~~~~

ตอนนี้ดันมาเปลี่ยนดเวลาเอาซะดื้อๆ ให้เราเข้างาน9โมง หุๆ ฟังเหมือนจะดีนะ-*- แต่คุณผู้โช๊มมมมมมมมมมมม
มันไม่ได้ดีแบบนั้นเลย เพราัะเวลาออกง่านมันบานปลายจาก5โมง เป็น2ทุ่ม!! เวงสุดๆ เหอๆ-*-

;D ;D ;D ;D

ซึ่งผมก็ไปปรึกษาอาจารแล้ว จารแกบอก่า ไม่เป็นไรเราเป็นผู้ชา่ย เลิกดึกได้ แล้วที่ฝึกยังใกล้บ้านอีก-*- (ใกล้กะผีอะไรล่ะ ตั้ง3กิโล-*-)แล้วแกก็บอกต่อว่า เพื่อนบางคนต้องนอนค้างก็ยังมีเลย(นั่นมันฝึกที่ร้านเกม มันค้างยังไงมันก็มีความสุกฟระ-*-)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 01, 2010, 20:15:51 โดย เจ้าชาย(จะไป)ฝึกงาน »

Moshi

มีนาคม 01, 2010, 20:23:42
ป๊าดดด  ป๊าดดดดดดดดด  ป๊าดดดดด 5555+

STOP!!!!! STOP!!!!! STOP!!!!! STOP!!!!! STOP!!!!! STOP!!!!! STOP!!!!! STOP!!!!!

ขอหยุดโปรเจ็คนี้ชั่วคราวนะครับ เพราะว่าผมต้องไปฝึกงาน 555+ ฝึก6วัน เวลาจะหายใจยังไม่มีเลย-*-

แต่ที่เคืองสุดๆก็คือ ตอนแรกตกลงกันเอาไว้ว่าเข้างาน8โมงเลิก5โมงเย็น....แต่ว่า~~~~~~~~

ตอนนี้ดันมาเปลี่ยนดเวลาเอาซะดื้อๆ ให้เราเข้างาน9โมง หุๆ ฟังเหมือนจะดีนะ-*- แต่คุณผู้โช๊มมมมมมมมมมมม
มันไม่ได้ดีแบบนั้นเลย เพราัะเวลาออกง่านมันบานปลายจาก5โมง เป็น2ทุ่ม!! เวงสุดๆ เหอๆ-*-

;D ;D ;D ;D

ซึ่งผมก็ไปปรึกษาอาจารแล้ว จารแกบอก่า ไม่เป็นไรเราเป็นผู้ชา่ย เลิกดึกได้ แล้วที่ฝึกยังใกล้บ้านอีก-*- (ใกล้กะผีอะไรล่ะ ตั้ง3กิโล-*-)แล้วแกก็บอกต่อว่า เพื่อนบางคนต้องนอนค้างก็ยังมีเลย(นั่นมันฝึกที่ร้านเกม มันค้างยังไงมันก็มีความสุกฟระ-*-)

เนี่ย วันนี้พี่เก็บของเสร็จละ พรุ่งนี้ ไปฝึกงานเหมือนกัน 2 เดือน เข้า 8 โมงเลิก 4 โมงมั้ง

ßë©äûšë

ออฟไลน์ ( แค่นี้ยังอ่อนหัดอยู่นะ )
คะแนนขอบคุณ : 13
เลขเด็ด เลขเด็ด เลขดัง เกร็งเลข ใบ้หวย ประจำงวดนี้ ที่นี่ อาจารย์ตี๋
มีนาคม 01, 2010, 21:15:49
ทำไมฝึกแค่ 6 วันเอง ดีจัง :'(

แล้วทำไมต้องเก็บข้าวของด้วย จะย้ายบ้านเหรอค๊าฟ ไปฝึกงานนะพี่น้อง :'(

มีนาคม 01, 2010, 22:35:47
ทำไมฝึกแค่ 6 วันเอง ดีจัง :'(

แล้วทำไมต้องเก็บข้าวของด้วย จะย้ายบ้านเหรอค๊าฟ ไปฝึกงานนะพี่น้อง :'(

เ่่อ่อ สงสัยจะเข้าใจผิด 555+

ฝึกอาทิตย์ละ6วัน

เป็นเวลา2เดือน 555+

ßë©äûšë

ออฟไลน์ ( แค่นี้ยังอ่อนหัดอยู่นะ )
คะแนนขอบคุณ : 13
เลขเด็ด เลขเด็ด เลขดัง เกร็งเลข ใบ้หวย ประจำงวดนี้ ที่นี่ อาจารย์ตี๋
มีนาคม 02, 2010, 00:55:53
ฮะฮะ พักนี้ผมปล่ำๆเป๋อๆและ :P

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: