ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
ขอความชข่วยเหลือ คราฟฟ ผิดพลาด! ขออภัย คุณส่งคอมเมนต์เกี่ยวกับโปรไฟล์มากที่สุดส
แสดงแล้ว 7053 ครั้ง /
กุมภาพันธ์ 25, 2010, 14:51:44

aumsp13

คะแนนขอบคุณ : 0
คือว่าผมเม้นไม่ได้อะครับ มันขึ้นแบบนี้อะครับ

ผิดพลาด!
ขออภัย คุณส่งคอมเมนต์เกี่ยวกับโปรไฟล์มากที่สุดสำหรับระยะเวลาที่กำหนดให้แล้ว

ไม่ทราบว่าต้องทำๆไงหรอครับ ไงก็ช่วยหน่อยนะครับพี่ๆๆ

ขอบพระคุนมากครับ

:-* :-* :-* :-* :-*

ßë©äûšë

ออฟไลน์ ( แค่นี้ยังอ่อนหัดอยู่นะ )
คะแนนขอบคุณ : 13
เลขเด็ด เลขเด็ด เลขดัง เกร็งเลข ใบ้หวย ประจำงวดนี้ ที่นี่ อาจารย์ตี๋
กุมภาพันธ์ 25, 2010, 15:46:12
เลิกเล่นไปแล้วอะครับ :P

รอเร็ปล่างละกันครับ :-*

limited_

ออฟไลน์ ( เวรย่อมระงับด้วยการไม่จองเวร สาธุ สาธุ )
คะแนนขอบคุณ : 13
กุมภาพันธ์ 27, 2010, 21:56:21
คือว่าผมเม้นไม่ได้อะครับ มันขึ้นแบบนี้อะครับ

ผิดพลาด!
ขออภัย คุณส่งคอมเมนต์เกี่ยวกับโปรไฟล์มากที่สุดสำหรับระยะเวลาที่กำหนดให้แล้ว

ไม่ทราบว่าต้องทำๆไงหรอครับ ไงก็ช่วยหน่อยนะครับพี่ๆๆ

ขอบพระคุนมากครับ

:-* :-* :-* :-* :-*

เอารูปไปโพสด้วยอ่ะปล่าว

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
กุมภาพันธ์ 28, 2010, 17:21:30
ก็ ลองเปลี่ยนข้อความที่พิมครับ ไม่งั้นก็ลองปิดบราวเซอร์ รอซักพัก แล้วเปิดใหม่ แล้วลองโพสใหม่ดูครับผม

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: