ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
สอนสร้าง ฐานข้อมูล ใน thport หน่อย ครับ
แสดงแล้ว 6763 ครั้ง /
มีนาคม 20, 2010, 13:27:27

Newie!!

คะแนนขอบคุณ : 0
จะสร้างฐาน ข้อมูลใน โฮส Thport อ่ะคับ แต่ทามไม เป็นอ่ะ

.................................+

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
มีนาคม 20, 2010, 14:31:03
Thport มันมีฐานข้อมูลให้อยู่แล้วครับ ตอนสมัครเสร็จ ลองดูในรายละเอียดดีดีครับ

—•Ⓢ┈ⓉⒶⓃⒼ•—

คะแนนขอบคุณ : 3
http://www.facebook.com/StangAtNasan
เมษายน 20, 2011, 14:23:08
จะสร้างฐาน ข้อมูลใน โฮส Thport อ่ะคับ แต่ทามไม เป็นอ่ะ

.................................+
ก็ง่ายๆอ่านรายละเอียดตามที่พี่โมชิบอก
ถ้าเป็นใช้โฮสฟรีไม่แน่ใจว่าเค้าจะให้สร้างฐานข้อมูลหรือปล่าว
ถ้าใหสร้างก็เป็นจำนวนที่จำกัดนะจ๊ะ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: