ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
เวปโดนบล็อกทำไงดี
แสดงแล้ว 7182 ครั้ง /
มีนาคม 22, 2010, 22:10:37

limited_

ออฟไลน์ ( เวรย่อมระงับด้วยการไม่จองเวร สาธุ สาธุ )
คะแนนขอบคุณ : 13
นี่คือคำอธิบาย
ที่ทำงานของผมเองนั่น
ตอนนี้เกิดปัญหาอย่างหนักหน่วง
คือว่าแผนกไอทีเค้าได้กระทำการบล็อกเวปของเราเยอะเลย
กระผมจะกระทำอย่างไรดีครับใครพอมีวิธีแก้ไขได้บ้าง
ขอความคิดเห็นด้วย
เพราะว่าตอนนี้พี่ที่ทำงานที่เดียวกับผมเค้าบอกว่าเค้าทำงานไม่รู้เรื่องเลยครับ
เพราะว่าเค้าไม่ได้ดูทีวี มานานเกือบสองอาทิตย์แล้วครับ
หรือว่าใครมี teamviewerqs ผมก็พร้อมที่จะให้ดูเครื่องได้เลยครับ
ติดพอมีวิธีติดต่อด่วนเลยนะครับ
สงสารธุรการเค้าเพราะว่าเค้าทำงานแปปไม่มีประสิทธิภาพเพราะว่าไม่ได้ละครอ่ะครับ
แล้ว youtube ก็เข้าไม่ได้เลยอ่ะครับ
มันจะขึ้นว่า
หน้าเว็บนี้ไม่พร้อมใช้งาน

หน้าเว็บใน http://www.youtube.com อาจหยุดให้บริการชั่วคราวหรืออาจถูกย้ายไปยังที่อยู่เว็บใหม่อย่างถาวร

ข้อมูลเพิ่มเติมสำหรับข้อผิดพลาดนี้
ขอความช่วยเหลือธุรการเค้าด้วยนะครับ

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
มีนาคม 23, 2010, 08:59:00
ใช้ ultrasurf ไงครับ หาได้ในเว็บนี่แหละ ^^

PolZodiac

ออฟไลน์ ( ช่าง T-com service นครศรีธรรมราช )
คะแนนขอบคุณ : 3
มีนาคม 23, 2010, 13:37:04
ไปที่  www.proxy.org  จะเข้าเวปที่โดนบล็อกได้คับ

limited_

ออฟไลน์ ( เวรย่อมระงับด้วยการไม่จองเวร สาธุ สาธุ )
คะแนนขอบคุณ : 13
มีนาคม 23, 2010, 17:17:52
ใช้ ultrasurf ไงครับ หาได้ในเว็บนี่แหละ ^^
กราบขอบพระคุณเป็นอย่างสูง ท่านโมชิ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: