ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
SiSoftware.Sandra.Professional.Business เป็นโปรแกรมใช้ทำอะไรครับ
แสดงแล้ว 4508 ครั้ง /
มีนาคม 23, 2010, 12:04:46

monk1965

คะแนนขอบคุณ : 0
อยากทราบว่าโปรแกรมนี้ใช้เกี่ยวกับอะไรครับ และวิธีการใช้โปรแกรมครับ

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
เมษายน 11, 2010, 11:00:54
ขอพูดแบบภาษาคนง่าย ๆ ว่า เป็นโปรแกรมตรวจเช็คเครื่องคอมพิวเตอร์ของท่าน ทุกชิ้นเลยก็ว่าได้ จะบอกได้หมด แต่ละชิ้นไม่ว่า ซีพียู หน่วยความจำ ฯลฯ หรือแม้เรื่องโปรแกรมที่ใช้อะไรบ้าง เอาเป็นว่า พี่แก X-ray ทั้งเครื่องเลยล่ะ สำหรับท่านใดที่จะดูแบบเจาะลึก ส่วนใครที่ใช้คอมพิวเตอร์แบบใช้จริง ๆ ก็หาจำเป็นต้องไปรู้ให้ปวดกบาลแต่อย่างใดไม่

คำพูดจาก : http://talaythaisoftware.spaces.live.com/blog/cns!EDC2B120137A4C71!8502.entry

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: