ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
วิธีใช้ Recovery Tools ใน Boot CD 10
แสดงแล้ว 4609 ครั้ง /
พฤษภาคม 02, 2010, 00:08:21

somtrong

คะแนนขอบคุณ : 0
ขอวิธีใช้ Recovery Tools ใน Boot CD 10 ครับจำเป็นมากเลย เพราะข้อมูลหายหมด

ßë©äûšë

ออฟไลน์ ( แค่นี้ยังอ่อนหัดอยู่นะ )
คะแนนขอบคุณ : 13
เลขเด็ด เลขเด็ด เลขดัง เกร็งเลข ใบ้หวย ประจำงวดนี้ ที่นี่ อาจารย์ตี๋
พฤษภาคม 02, 2010, 14:52:59
โห..ถามกว้างไปนะครับ มันมีตั้งหลายอัน แถมมีทั้งแบบดอสกับแบบ mini ด้วย แล้วรู้สึกจะไม่เหมือนกันด้วย ถ้าจำไม่ผิด ระบุให้ตายตัวสิครับ

แล้วก็บอกเหตุผลกับสาเหตุที่จะใช้หมวดนี้ด้วยนะครับ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: