ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
โอ้ว...ม่ายยยยย
แสดงแล้ว 2618 ครั้ง /
พฤษภาคม 03, 2010, 23:20:41

G-DRAGON

คะแนนขอบคุณ : 0
Hostgator
พักนี้ผมเป็นอะไรก็ไม่รู้หลงๆลืมๆ

เช่นเวลาผมดูหนังไปแล้วใช่ไหมครับ แล้วผมก็ไปทำอย่างอื่นแล้วคิดอีกที ผมคิดว่าผมลืมดูหนังแล้วกับไปดูซ้ำ  :-X :-X

สงสัยสมองผมไปแล้ว หลงๆลืมๆ 55+  ;D

ßë©äûšë

ออฟไลน์ ( แค่นี้ยังอ่อนหัดอยู่นะ )
คะแนนขอบคุณ : 13
เลขเด็ด เลขเด็ด เลขดัง เกร็งเลข ใบ้หวย ประจำงวดนี้ ที่นี่ อาจารย์ตี๋
พฤษภาคม 04, 2010, 08:07:13
ไม่ต้องแปลกใจครับ เพราะผมก็เป็น เป็นมาหลายปีแล้วด้วย ;D ยิ่งช่วงนี้ถี่ จะเดินไปหยิบของ พอเดินไปถึงที่ .. ตรูเดินมาทำอะไรหว่า - -''

FREE—T๏—PLAY

คะแนนขอบคุณ : 4
พฤษภาคม 04, 2010, 11:05:39
ผมก็เป็นอ่ะเวลาแม่ใช้ไปซื้อของเงี่ยผมก็ท่องจนจำได้แล้วนะว่าแม่ใช้ซื้อไรมั่งอ่ะ

แต่เดิมไปซักแปบนึงเพื่อนเรียกเห้ยไปใหนว่ะก็เลยบอกเพื่อนไปซื้อของเว้ย

พอบอกเพื่อนเสร็จแค่นั้นหละอ่าวเห้ยแม่ใช้มาซื้อไรว่ะ :P

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
พฤษภาคม 04, 2010, 14:14:36
555

ผมขับรถบางที ตั้งเป้าไว้ไปที่นี่ ขับไปขับมาเพลิน เลยไปคนละทาง 555+

G-DRAGON

คะแนนขอบคุณ : 0
Hostgator
พฤษภาคม 04, 2010, 22:22:12
555555+

วันนี้ผมเืกือบได้ไปเที่ยวละ ลืมกดกริ่งรถบัส 555+ นั่งฟังเพลงเพลิน  ;D

limited_

ออฟไลน์ ( เวรย่อมระงับด้วยการไม่จองเวร สาธุ สาธุ )
คะแนนขอบคุณ : 13
พฤษภาคม 05, 2010, 14:10:40
ผมก็มีอยู่เรื่องนึงครับ
คือเรื่องซ่อนตังค์
แบบว่าซ่อนไว้แล้วลืมเอง
วันนั้นกลับมาจากทำงานจะออกไปกินเบียร์กลับรุ่นพี่ซะหน่อย
ก็เลยหาตังค์ที่ตัวเองซ่อนไว้หายังไงก็ไม่เจอ  ??? หรือว่าเราหาผิดที่
ผมก็หาไปเรื่อยๆ (ที่ที่เคยซ่อนไว้) มันก็ยังไม่เจอ เริ่มจะมีอารมณ์แล้วล่ะ  >:( >:( >:(
ก็เลยรื้อทั้งห้อง เลยพอคนที่บ้านกลับมาก็โดนด่าซะว่ารื้อห้องทำไม
ผมก็ไม่รู้ว่าจะตอบไปยังไง ??? แต่เธอก็ไม่รอคำตอบ เธอกลับถามมาอีกเรื่องนึงว่า
วันเสาร์เอาตังค์ที่ไหนไปกินเหล้ากับเพื่อนมา
ไหนบอกว่าเพื่อนเลี้ยง เค้าโทรไปหาเพื่อนตัวเอง เพื่อนตัวเองบอกว่าตัวเองเป็นคนเลี้ยง
แค่นั้นล่ะผมก็เลยนึกออกว่าตังค์ผมไปไหน  :P :P เหนื่อยเกือบตาย รื้อห้องหาตังค์
ก็เลยบอกว่าคนที่ทำงานมันเอาตังค์ที่ยืมมาให้
แค่นี้เรื่องมันก็จบ
ผมก็เลยบอกว่าเหนื่อย จะไปหาไรเย็นๆกินแปปนึง
แต่เธอดันบอกว่า
เดี๋ยวก่อน เก็บห้องให้เรียบร้อยก่อนก่อนที่จะไป
 :P :P เซงเลยผม รื้อเองเก็บเอง
คิดไปคิดมา เราทำไปทำไมว่ะ ทำไมไม่คิดก่อนที่จะทำ
 :'( :'( :'(

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: