ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
โธ่เว้ยก็อปเกมส์มาแล้วเล่นไม่ได้
แสดงแล้ว 3234 ครั้ง /
พฤษภาคม 24, 2010, 19:49:19

FREE—T๏—PLAY

คะแนนขอบคุณ : 4
ผมก็อปเกมส์มาแล้วเล่นไม่ได้อ่ะเกมส์pbกะsf
ก๊อปมาทั้งโฟลเดอร์เลยอ่ะเกมส์pbมันขึ้นงี้

ßë©äûšë

ออฟไลน์ ( แค่นี้ยังอ่อนหัดอยู่นะ )
คะแนนขอบคุณ : 13
เลขเด็ด เลขเด็ด เลขดัง เกร็งเลข ใบ้หวย ประจำงวดนี้ ที่นี่ อาจารย์ตี๋
พฤษภาคม 25, 2010, 08:39:24
- -''

คืองี้ครับ เกมบางเกมก็อปมาทั้งโฟลเดอร์ มันก็เล่นได้นะครับ เพราะว่ามันใช้ส่วนประกอบแค่นั้น

แต่เกมบางเกมมันก็อปมาทั้งโฟลเดอร์มันก็เล่นไม่ได้ครับ

ถ้าถามว่าเพราะอะไร?

เกมบางเกมเวลาติดตั้งนอกจากโฟลเดอร์ที่เก็บเกมแล้ว มันยังแอบไปปล่อยไฟล์ตัวอื่นลงใน โฟลเดอร์ System ที่อยู่ใน โฟลเดอร์ Windows ด้วย หรือบางเกมจะติดตั้งไฟล์ .reg ด้วย

ก็สรุปง่ายๆคือว่าความจริงแล้วยังก็อปมาไม่หมดอะแหละครับ :P

Could not retreive enveronment variables from the system. Exit.

สรุปแล้วมันหา enveronment นี่ไม่เจอ - -''

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
พฤษภาคม 25, 2010, 17:16:07
แก เอา regedit มันมายัง

55+

ไม่เห็นยากเลย โหลดตัว SETUP มาลงก็จบแล้ว

FREE—T๏—PLAY

คะแนนขอบคุณ : 4
พฤษภาคม 25, 2010, 17:37:21
เข้าใจแล้วครับ

ขั้นเทพมาตอบตั้ง2คนกระจ่างเลยครับ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: