ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
การตั้งค่า Fix IP - และ แชร์ไฟล์ในวงแลน โดยเข้าผ่าน RUN > IP
แสดงแล้ว 13198 ครั้ง /
มิถุนายน 06, 2010, 22:16:19

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
การตั้งค่า Fix IP - และ แชร์ไฟล์ในวงแลน โดยเข้าผ่าน RUN > IP

ห่างหายไปนาน มาอัพเดทซะหน่อยนะครับ

สำหรับใครที่ใช้ Switching อยู่แล้วจริงๆก็ไม่จำเป็นครับ เพราะ IP AUTO อยู่แล้ว

เฮียกวาง

คะแนนขอบคุณ : 0
มิถุนายน 06, 2010, 22:56:04
ขอบคุณครับ

คุณโมชิ

ที่เอามาลง

ถ้าไม่มีใครถามคงไม่ลง ใช่มิ

- -*

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: