ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
ถามเรื่องเกมส์ครับ
แสดงแล้ว 2658 ครั้ง /
มิถุนายน 27, 2010, 18:19:17

FREE—T๏—PLAY

คะแนนขอบคุณ : 4
เมื่อก่อนผมมีตัวเกมส์แรนเถื่อนอยู่ถ้าจะเปลี่ยนไปเล่นเซิฟอื่นก็ต้องไปโหลดตัวมินิมาทับแล้วมันก็จะเปลี่ยนเป็นเซิฟที่เราโหลดมาทับนะครับ

แต่ตอนนี้ผมมีแต่แรนเซิฟจริงอ่ะครับ จะถามว่าทำยังไงถึงจะโหลดตัวมินิของเซิฟเถื่อนมาทับแล้วเล่นได้อ่ะครับ

เมื่อก่อนผมเคยเจอยุแต่ไม่ได้สนใจไรแต่ตอนนี้หาไม่เจอละ

ใครรู้ช่วยเอามาสอนที

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
มิถุนายน 27, 2010, 18:53:55
ก็ลงเซิฟจิงใช่ป่ะ แล้วลง patch เซฺฟเถื่อน ถับแค่นั้นเองหนิ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: