ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
Hi5 พังแก้ไง มาดูนี่กันวิธีแก้
แสดงแล้ว 4903 ครั้ง /
กรกฎาคม 20, 2009, 21:49:09

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
หลังจากที่ผมได้ไปลอง งมมั้วๆใน hi5 มานะครับ ฮร่าๆ

หลายคนนะครับ อาจจะเจอปัญญาหา คอมเม้นหาย -*- แล้วก็โทด hi5 พัง ไม่ว่าจะลบโค๊ดที่แต่งออกไปหมด ก็ไม่หาย ^^

จริงๆไม่มีอะไรมากครับ

ลองลบโค๊ดในส่วนพวก สไลด์โชว์ รึตรงเพลงๆๆ ที่เราชอบใส่กันนะครับ  แค่นี้ก็หายครับ ^^

สาเหตุจริงๆของมัน มาจาก tag นี้

หรือเราจะลองเอาไปใส่ในส่วนเพลงโรดเราก็ได้ครับ hi5 คุณก็จะพังแล้วฮร่าๆ พังสมใจเราก็ลบมันคืนซะครับ อิอิ

Credit : www.it4x.com

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: