ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
ทำไมผมโหลดMมาแล้วติดตั้งไม่ได้อะครับ
แสดงแล้ว 9806 ครั้ง /
กรกฎาคม 30, 2010, 14:19:28

เพียงแค่แบ่งปัน

คะแนนขอบคุณ : 0
ก็ตามหัวข้อนะครับ

ผมโหลดมาแล้วมันบอกแบบนี้

ไม่สามารถติดตั้งโปรแกรม

ใช้ Window Update เพื่อในการดาวน์โหลดเวอร์ชั่นล่าสุดของ Window Installer
แล้วลองอีกครั้ง

แบบนี้อะครับ
งงผมโหลด มาตั้งหลายอันแล้วอะ

ช่วยตอบหน่อยนะ หมดปัญญาจะทำแล้ว :-*

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
กรกฎาคม 30, 2010, 14:57:43

กรกฎาคม 30, 2010, 15:28:15
 :o บุญคุณครั้งที่2ผมจะไม่ลืมมันอีกเลยครับพี่โมชิ
 :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'(

กรกฎาคม 30, 2010, 19:17:25
มีปัญหาในการเข้า เอ็มครับพี่โม

ผมลงเสร็จแล้ว ทำไมเข้าเอ็มไม่ได้อ่า

ช่วยบอกทีดิมันบอกว่า

อะไรนี้แหละ

รหัสของคุณยังไม่สามารถใช้งานได้ตอนนี้ กรุณาลองใหม่ภายหลัง

...คือไรหรอครับ ???

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
กรกฎาคม 30, 2010, 21:58:55
ช่วงนี้ m เข้าไม่ได้ครับ หลายๆคนมีปัญหาหุหุ

snipper

รับทำ seo
กันยายน 21, 2010, 09:38:03
เหตุที่ลง ตัว เอ็ม แล้วเข้าไม่ได้ น่าจะยังไม่ได้ทำการ อัพเดทเพื่อโหลด ตัว window 3.1 มาอ่ะครับ ไม่แน่ใจเหมือนกันว่ามัน require ไปเพื่ออะไรอ่ะ ลงแล้ว อัพเดทแล้ว ยังเข้าไม่ได้อีก น่าจะเป็นที่ตัว เอ็มเอสเอ็นที่ลงผิดเวอร์ชั่น ผิดขั้นตอนอ่ะครับ ไม่รู้เหมือนกันว่ามันเป็นอะไรของมัน เหมือนกับว่า จะต้อง อัพเดทผ่านตัวเก่า อ่ะครับ จึงจะสามารถ เข้าได้ แต่........... ที่ฮากว่านั้นอีกครับ จู่ ๆ password ก็ expire ซะ ไอ้เราก็นึกว่า มันเป็นอะไร คลิกไปเรื่อย ๆตามลิงค์ที่มันขึ้นมาให้ บอกให้ เปลี่ยน password แล้วลองเข้าดู ปัดโถ่ .....เข้าได้ซะงั้น  :o อะไรของมันกันหละเนี้ยะ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: