ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
เว็บไซต์เช็คราคาแผ่น CD, DVD เปล่าครับ
แสดงแล้ว 9503 ครั้ง /
พฤษภาคม 25, 2010, 05:57:02

OXYGEN2

คะแนนขอบคุณ : 0
ก่อนอื่นขอบอกก่อนนะครับว่าเป็นร้านของผมเองครับ ชื่อ DVDR2U หลาย ๆ คนอาจจะคุ้นหู ร้านผมมีอยู่ 6 สาขาครับ ร้านผมขายราคามาตรฐานครับ ท่านใดมาซื้อก็ยินดีครับ แต่ท่านที่ไม่สะดวก สามารถเช็คราคาแผ่นได้ที่เว็บไซต์ www.DVDR2U.com เอาไว้เปรียบเทียบราคา จะได้ไม่ต้องซื้อแพงครับ

ขอบคุณครับ  :-*

✖ßðlloon@태양✖

ออฟไลน์ ( เบื่อโว๊ย ไม่อยากเรียนคอมแล้ว!!! )
คะแนนขอบคุณ : 8
สิงหาคม 11, 2010, 21:57:46
555+ ผมใช้แผ่นจากร้านนี้ครับ หุๆ :D

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: