ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
ขอรุ วิธี ทำไห้เครื่องเซพ งาน ได้ หน่อย
แสดงแล้ว 2658 ครั้ง /
กันยายน 27, 2010, 10:47:15

Ψin€_●r`T⑭Liv€¿and

คะแนนขอบคุณ : 0
 ที่ ร.ร. อะ ครุ มัน ตั้ง ไม่ไห้เซพอะครับ พอปิดเครื่อง หรือ รีเซต งานอะไร มัน ก็ หาย มี วิธิทำไห้ เซพได้ ป่าว :-[

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
กันยายน 27, 2010, 12:26:01
ที่ ร.ร. อะ ครุ มัน ตั้ง ไม่ไห้เซพอะครับ พอปิดเครื่อง หรือ รีเซต งานอะไร มัน ก็ หาย มี วิธิทำไห้ เซพได้ ป่าว :-[

ถ้าเป็น Deepfreeze รู้รหัสก็ save ได้ครับ

แต่ถ้าเป็น Diskless ก็ไม่ได้ครับ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: