ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
มาอวยพรวันเกิด Google กันเถอะ!~!
แสดงแล้ว 3246 ครั้ง /
กันยายน 27, 2010, 16:19:16

✖ßðlloon@태양✖

ออฟไลน์ ( เบื่อโว๊ย ไม่อยากเรียนคอมแล้ว!!! )
คะแนนขอบคุณ : 8

วันนี้googleก็มีอายุครบ12ขวบแล้ว เย้
และตลอดเวลา12ปีที่ผ่านมานี้ googleได้ทำประโยชน์ให้กับชาวโลกไซเบอร์ไม่น้อยเลย เช่น หาข้อมูลทำรายงาน / หาวิธีแก้ปัญหาคอมพิวเตอร์ / ฯลฯ
.
.
.
และผมเองก็เป็นคนนึงที่ใช้งานเจ้าgoogleบ่อยมาก ทั้งใช้หาความรู้ใส่หัว โหลดเพลง โหลดหนัง โหลดโปรแกรม สารพัดที่จะโลด บางวันก็ใช้เป็นเครื่องคิดเลข
ผมจึงถือว่าgoogleเป็นเพื่อนคนนึงของผม เพื่อนที่สารถให้ความรู้กับเราได้ และด้วยเหคุผลที่กล่าวไปทั้งหมด ผมเลยตั้งกระทู้นี้เพื่อให้ทุกคนมาร่วมอวยพรวันเกิด googleกันครับ^^

คำอวยพรของเค้าเอง หุๆ^^

!!HBD Google~~~~ สุขสันวันเกิด12ขวบนะจ๊ะูู^^ ขอบคุณที่คอยให้ความรู้กับเราอยู่เสมอ ขอบคุณที่ตั้งใจหาทุกคำที่เราพิมพ์ลงไป ... ขอให้ทีมงานGoogleมีความสุข ฉลองกันให้สุดเหวี่ยง และกลับมาพัฒนาSearch Enginอันดับ1ของโลกให้ดียิ่งๆขึ้นไปอีกนะ^^ เราจะคอยเป็นกำลังใจให้..I LOVE YOU..Google

limited_

ออฟไลน์ ( เวรย่อมระงับด้วยการไม่จองเวร สาธุ สาธุ )
คะแนนขอบคุณ : 13
กันยายน 27, 2010, 19:00:46
็HBD google

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
กันยายน 27, 2010, 20:16:46
เป็นประโยชน์ +1

ว่าจะ ตั้งแต่เช้าละ แต่ขี้เกียจ ห้า้าๆ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: