ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
มาเอาโฆษณาใน MSN9 ออกกันดีกว่า
แสดงแล้ว 5109 ครั้ง /
กันยายน 21, 2009, 10:22:48

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
มาเอาโฆษณาใน MSN9 ออกกันดีกว่า

คอมเมนต์ : หลายๆคนอาจจะอยากเอาโฆษณาออก อยากจะรับเกิน 3 ไฟล์ + ต่างๆนานา วันนี้ผมจึงนำ A-patch มาเสนอ หุหุ

โปรแกรมดาวโหลดได้ที่นี่ >> http://apatch.org/files/index.php?ACT=dl&id=23

หลังจากโหลดโปรแกรมไปเส็ดแล้วให้ ปิด MSN ก่อนนะครับ จากนั้นเปิดโปรแกรมและติดตั้งปรกติ พอมาถึงหน้าตั้งค่า ก็ตั้งตามใจเราชอบเลย อยากให้ไรหายไป เพิ่มลูกเล่นตรงไหน บ้าง

ลองกดๆดูครับ จะมีตัวอย่างให้เราดูอะไรเปลี่ยนแปลงตรงไหนทางขวามือ ^^

ขอให้สนุกกับการเล่น MSN ครับ

Credit : www.it4x.com

siamauto

ออฟไลน์ ( ~ จงทำตัวเสมือนดั่งแก้วน้ำที่ยังไม่เต็ม ~ )
คะแนนขอบคุณ : 3
Hi5 Moo ~ King ~ Size
กันยายน 26, 2009, 17:28:56
แจ่มเลยครับผมเลือกหมดเลย ดีครับประหยัดเนื่อที่ดี แถมเวลาเอาเมาส์ไปโดนก็ไม่มีอะไรเด้งขึ้นมากวนใจด้วยครับ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: