ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
facebook แม่งกาก==
แสดงแล้ว 4372 ครั้ง /
มกราคม 14, 2011, 00:17:17

✖ßðlloon@태양✖

ออฟไลน์ ( เบื่อโว๊ย ไม่อยากเรียนคอมแล้ว!!! )
คะแนนขอบคุณ : 8
แค่เข้าไปปิดแจ้งเตือน พวกก็ขึ้นแบบนี้ซะแล้ว
Account Temporarily Unavailable

Your account is currently unavailable due to a site issue. We expect this to be resolved shortly. Please try again in a few minutes.

ใครรู้ช่วยแปลหน่อยนะครับ ผมเหลืออดแล้ว เกลียดมันตั้งแต่ไม่ให้เปลี่ยนชื่อแล้วครับ == >:(
อยากได้เบอร์facebookจัง จะโทรไปด่าให้หายแค้นเลย ไม่สนว่าจะฟังออกรึเปล่า ขอแค่ตูได้ระบายก็พอ ฮึ่ยๆๆๆๆ >:(
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
โอเค เข้าได้แล้ว แต่ก็ยังเสียความรู้สึกอยู่ดี ขอให้มันล่มจม บริษัทโดนไฟไหม้ สาธุ!!!

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 14, 2011, 00:35:00 โดย ✖ßðlloon@태양✖ »

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
มกราคม 14, 2011, 09:04:28
บ้า facebook อันดับ 1 ของโลกแทน google ไปแล้วนะ

เหอๆ เซิฟล่มเฉยๆมั้ง

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: