ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
ช้วยตอบปัญหา joy ให้หน่อยครับ เสียบเข้าไปแล้วมันใช้งานไม่ได้ มีรูป
แสดงแล้ว 2626 ครั้ง /
เมษายน 17, 2011, 16:31:01

DEKKHONG

คะแนนขอบคุณ : 0

ตอนนี้ผมอยากเอามีดสับๆๆๆๆๆๆมันให้ให้เหมือนลาบไปเลย zero  ;D

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
เมษายน 19, 2011, 22:16:01
ห้าๆ ปัญหานี้เจอกันบ่อยครับ

ลองเปลี่ยน port เสียบดู ถ้ายังไม่ได้ ลองดูที่จอยเกมส์ครับ มีแผ่นไดร์เวอร์อะไรติดมาให้ด้วยหรือเปล่าครับ

ถ้าไม่ได้อีก ลองเอาไปเสียเครื่องอื่นได้ไหมครับ

ถ้าได้แสดงว่าวินโดว์เรามีปัญหาแล้วแน่ๆครับ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: