ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
สอบถามเรื่อง windows live massanger หน่อยอ่ะครับ
แสดงแล้ว 3800 ครั้ง /
กันยายน 10, 2010, 01:13:48

kunshi

คะแนนขอบคุณ : 0
คือว่าตอนนี้ผมเข้าใช้งาน windows live ไม่ได้อ่ะครับ พอผมใส่ e mail กับ password ลงไปมันขึ้นว่า เราไม่สามารถเข้าใช้ windows live massanger ให้กับคุณได้กรุณาลองใหม่ และก็มี รหัสข้อผิดพลาดขึ้น 800488fb อย่างนี้อ่ะครับตรงนี้จะแก้ไขอย่างไรดีครับตอนเลยเล่น msn ไม่ได้เลยอ่ะ ช่วยแน่เด๋อ คนเก่งๆทั้งหลาย ขอบคุณมากครับ

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
กันยายน 10, 2010, 06:51:28
อาการแบบนี้ ให้ลอง คลิกขวา exit msn ตรง tray ก่อนนะครับ

ถ้ามีพวกโปรแกรมโหลดบิทก็ให้ปิดมันด้วยครับ

แล้วเปิด msn ใหม่ลอง sing on ใหม่ดูครับ

แต่ถ้าเป็นไปได้ อยากได้ภาษาอังกิดที่มันเขียนกำกับไว้ครับ ว่าเป็นอะไร

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: