ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
พี่โมสุดหล่อ
แสดงแล้ว 4667 ครั้ง /
มิถุนายน 11, 2011, 15:45:12

akira

คะแนนขอบคุณ : 0
พี่โมสุดหล่อช่วนสอนการลงวินโดว์ด้วยแฮนดี๊หน่อยครับ cdรอมเสียไม่มีตังซื้อเครื่องโน๊ตบุ๊คครับ@และเครื่องpcมันตั้งใจเสียพร้อมกัน
               หากมีวิธีช่วยที่นะครับ ขอเเบบละเอียดเลยครับ

ขอคุณครับพี่ทำได้อยู่เเล้ว :-*

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
มิถุนายน 11, 2011, 16:23:05
เอาง่ายๆนะครับ หาไฟล์ ghost all in one จะสะดวกกว่าครับผม

แล้วใช้ hirenboot boot ผ่าน flashdrive แล้ว ghost เลย

ปัจจุบันไม่ค่อยลง windows นะ ghost ผ่าน flashdrive อย่างเดียว

akira

คะแนนขอบคุณ : 0
มิถุนายน 18, 2011, 18:17:18
 :-* จร้าขอบคุณมากมายจร้ายกไปซ่อมเเล้วจร้า

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: