ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
ช่วยหน่อยนะค่ะ
แสดงแล้ว 27725 ครั้ง /
เมษายน 30, 2014, 17:30:23
สมาชิกไม่มีภาพ

Phichalai

ออฟไลน์ ( it4x.com )
คะแนนขอบคุณ : 0
ช่วยหน่อยนะค่ะ อยากได้โปรแกรมที่เหมือนเครื่องคิดเลขแบบประมาณว่าเราใส่
5
+
7
-
8
หรือเลขอะไรก่ได้แล้ว บวก ลบ คูณ หาร กันไปเรื่อยๆ จนกว่าเราจะใส่เครื่องหมาย =
แล้วผลลัพถึงจะออก โดยใช้ while do หรือ รีพัทอันทิวอะค่ะในภาษา ปาสคาล ช่วยหน่อยนะค่ะ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: