ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
เปิดคอมแล้วขึ้นจอดำแก้ไขไงดี
แสดงแล้ว 5847 ครั้ง /
กันยายน 09, 2011, 20:51:16
สมาชิกไม่มีภาพ

sweet

คะแนนขอบคุณ : 0
พอดีผมเปิดคอมแล้วก็บูตเข้าวินโดว์แล้วแต่ว่าถึงเวลาเขาหน้าเดทท๊อปมันก็ไม่มีอะไรขึ้นสักอย่างเลยจอดำอย่างเดียวแล้วก็มีรูปเมาส์แค่นั้นไม่มีอะไรสักอย่างมีแต่จอดำ แก้ไขไงดีครัฟ แน่นำด้วยครัฟ ด่วนๆๆๆๆครัฟ

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
กันยายน 10, 2011, 06:43:02
ติด windows genies หรือเปล่าครับ จอดำหุหุ

ไม่ก็ระบบ windows น่าจะขัดข้องครับ

ลองเช้า safemode แล้ว restore ไปวันที่เข้าได้ดูก่อนครับ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: