ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
เป็นความคิดเห็นส่วนตัวใครมาถามได้ไม่ได้มาตอบกลับขอบคุณด้วยก็ดี
แสดงแล้ว 3354 ครั้ง /
กันยายน 13, 2011, 16:07:45

SmallLek

คะแนนขอบคุณ : 3
เป็นความคิดเห็นส่วนตัวใครมาถามได้ไม่ได้มาตอบกลับขอบคุณด้วยก็ดี

อย่างเช่น แบบผมมาถามคุณโมชิ อะไรที่ผมทำได้เอง ก็จะมาตอบบอกผู้อื่นทันที เพื่อการแบ่งปันกัน
แต่ถ้า ผมยังหาคำตอบไม่ได้ แล้วมีคนมาบอก หรือคุณโมชิ มาตอบให้ ผมจะเข้ามา ขอบคุณบ่อยๆ หรือเข้ามาแสดงความคิดเห็น
อะไร ก็ยังดีนะคับ

เป็นความคิดเห็นส่วนตัวนะคับ ไม่ได้ต้องทำ ^^

ไม่มีคำถาม ไม่ต้องตอบ มีแต่ข้อเสนอแนะ

คุณโมชิไปดู Link นี้หน่อยคับ
http://www.it4x.com/forum/index.php/topic,11882.0.html

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 13, 2011, 16:11:09 โดย SmallLek »

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
กันยายน 13, 2011, 21:01:27
ช่วงนี้งานเยอะมากครับ ถ้าเสร็จงานแล้วจะมาพัฒนาระบบ comment facebook อยู่ครับคนจะได้ตอบมากกว่านี้

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: