ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
รบกวนพี่ๆเซียน ปาสคาล ช่วยผมทีคับจะติด 0 แล้ว T_T
แสดงแล้ว 5025 ครั้ง /
ตุลาคม 01, 2011, 14:22:21
สมาชิกไม่มีภาพ

rancorous002

คะแนนขอบคุณ : 0
 :-* พี่ๆช่วยทำโค้ดให้ผมดูเป็นตัวอย่างแล้วอธิบายซักนิสนะครับหัวข้อเป้นแบบนี้ครับ

จงเขียนโปรแกรมรับข้อมูลนักศึกษาโดยสามารถระบุ รหัสนักศึกษา ชื่อ-นามสกุล อายุ เพศ โดยกำหนดการรับได้ 1 - 20 คนแล้วแต่จำนวน เมื่อเสร็จแล้วให้แสดงข้อมูลออกมา พร้อมทั้งคำนวณหาอายุเฉลี่ย มากสุด น้อยสุด และ ให้คำนวณหาจำนวนเพศ และ เปรียบเทียบว่าเพศไหนมากกว่ากัน

จะขอบพระคุณอย่างสูง ยิ่งเร็วยิ่งดีครับจะได้มีเวลาศึกษา

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: