ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
หัวเวบขึ้น error "/> ตลอดเลยค่ะ
แสดงแล้ว 10505 ครั้ง /
พฤศจิกายน 09, 2011, 15:55:36
สมาชิกไม่มีภาพ

an1311

คะแนนขอบคุณ : 0
ทำเวบ wordpress ธีม BlogoLife 1.5 by wplook

พอแสดงเวบ บนหัวเวบมันจะขึ้นตัวอักษร "/> ตลอดเลยค่ะ ถ้าใส่ plug in "related post" ตัว related post มันก็จะขึ้นที่หัวเวบเหมือนกันค่ะ จะขึ้นเป็น

"/> และตามด้วย related post

(related post ขึ้นไปโชว์หัวเวบ แล้วก็โชว์ข้างล่าง post ตามปกติด้วยค่ะ)

ช่วยทีนะคะ ไม่รู้เป็นเพราะอะไรจริงๆค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
พฤศจิกายน 16, 2011, 13:09:34
ได้แก้ไขธีม เองรึเปล่าครับ

สมาชิกไม่มีภาพ

an1311

คะแนนขอบคุณ : 0
พฤศจิกายน 18, 2011, 20:47:09
ค่ะ ก็มีแก้เองมั่วๆไปบ้าง ทีนี้ไม่รู้จะกลับไปดูตรงไหนอ่ะค่ะ ขอไอเดียหน่อยได้ไหมคะ

อ้อ... error ที่ขึ้นมานี้ ขึ้นเฉพาะหน้าที่เป็น single post ค่ะ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: