ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
ขอสคิปต์ php ประมาณนี้หน่อยครับ
แสดงแล้ว 14562 ครั้ง /
พฤศจิกายน 09, 2011, 08:14:48
สมาชิกไม่มีภาพ

kanin2604

คะแนนขอบคุณ : 0
สารานุกรม
ขอสคิปต์ php ประมาณนี้หน่อยครับ
เป็น สคิปต์ robot เหมือน robot ของ google หรือ พวก Yahoo ประมาณนี้นะครับ

และให้ robot เก็บข้อมูลลงฐานข้อมูลเป็น MySQL นะครับ

robot จะเป็นแบบสั่งแล้วให้ไปเก็บข้อมูล หรือ จะเก็บข้อมูลแบบอัตโนมัติก็ได้

ของเป็นสคิปต์แบบฟรี หรือ opensource ก็ได้

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
ธันวาคม 23, 2011, 18:12:33
ตัวนี้ผมไม่มีครับ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: