ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
Facebook เปลี่ยนแบบใหม่อีกแล้ว Timeline แถวเดียว
แสดงแล้ว 13547 ครั้ง /
มีนาคม 14, 2013, 09:19:54

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
วันนี้วันที่ (14 มีนาคม 2556) ก่อนหน้านี้ facebook เปลี่ยนมาใช้ระบบ Timeline ทั้งหมด ตอนนี้เปลี่ยนเป็น Timeline แบบข้างเดียวด้วยครับ (แถวเดียว) โปรไฟล์ผมเปลี่ยนแล้ว ใครเปลี่ยนแล้วเหมือนผมบ้าง

เดียวไม่เห็นภาพผมเอารูปมาลงให้ดูด้วยคัรบ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: