ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
เคยรู้กันไหม หน้าเราระดับความขาวเท่าไร ช้าทำไม เข้ามาดูๆ App กระจก !!
แสดงแล้ว 4286 ครั้ง /
กันยายน 07, 2013, 11:41:42
สมาชิกไม่มีภาพ

acctpret

ออฟไลน์ ( it4x.com )
คะแนนขอบคุณ : 0
;Dมาแล้วของเล่นใหม่ ฮาๆๆ  :'(
วันนี้แสนดีอยากแนะนำ App สำหรับหนุ่มๆสาวๆ
ชื่อว่า "กระจก"
.... แอพฯ เป็นการทดสอบความขาว เนียน ใส ของหน้าเรากัน
วัดกันที่ 1-10 ลองดูกันนะคะ ใครได้เต็ม 10 มาอวดกัน  ::)

========================================================
========================================================

กระจก คือแอพสำหรับวัดความขาวสว่างใส และความละเอียดของผิวบนใบหน้า โดยตัวแอพจะรายงานผลลัพธ์ที่ได้ออกมาในรูปแบบของคะแนนตั้งแต่ 0-10 พร้อมคำบรรยายประกอบผลลัพธ์ที่ได้

มันทำอะไรได้บ้าง แล้วจะเจ๋งยังไง มาดูๆ  :-[

• วัดความขาวใสของบนใบหน้าของคุณและเพื่อน
• สามารถวัดค่าได้มากกว่าหนึ่งคนในภาพถ่ายเดียวกัน (คะแนนที่ได้จะเป็นค่าเฉลี่ย)
• มีคำบรรยายสนุกสนานประกอบคะแนนที่ได้
• สามารถเซฟผลลัพธ์ลงเครื่องได้
• สามารถแชร์รูปผ่านเฟซบุคได้
• มีกิจกรรมใหม่ๆ มาให้ร่วมสนุกสนานกันเป็นประจำอย่างต่อเนื่อง

มาดูหน้าตาโปรแกรมกันบ้าง

DOWNLOAD

DOWNLOAD

ช่าว APPLE ได้ลองเล่นกันก่อนทั่วหน้านะครับ สำหรับใครที่โหลดไปเล่น ยังไงโพสรูปหรือเข้ามาพูดคุยกันได้นะครับ สนับสนุนคนไทยกันเอง อิอิ
:-*  :-*  :-*[/center]

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 10, 2013, 23:17:40 โดย acctpret »

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: