ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
ลง windows 7 แล้วลง antivirus อ่ะไรดีครับ
แสดงแล้ว 3941 ครั้ง /
ตุลาคม 02, 2009, 13:29:40

kunshi

คะแนนขอบคุณ : 0
พอลงแล้วลง antivirus แล้วปัญหาอ่ะครับ ทั้ง nod ท้้ง kas เลยครับ ไม่ทราบพอมีทางแก้ไหมครับ ปัญหาคือ มันเป็น version ทื่ไม่ตรงกับ windows อ่ะครับ  ใครเคยลงไว้แล้วเป็นบางครับ เวลาเปิดเครื่องมาแล้วขี้นว่า check online แล้วมี run กับ cancle อ่ะครับ สำหรับข้อความแจ้งนี้เป็นของ nod อ่ะครับ

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
ตุลาคม 02, 2009, 13:38:20
กำลง Nod ไม่ได้เหรอครับ ลองเอา nod32 ขอผมไปลองดู

Donload : http://www.mediafire.com/?kttgznhdmgy

เพราะผมใช้ nod ลง ปรกติครับไม่มีปัญหาใดๆ

ตัวนี้เป็นตัวที่ fix ไว้แล้วะครับให้ลง อัตโนมัติ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 02, 2009, 14:06:29 โดย admin »

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: